เข้าสู่ระบบ

หรือ

คงสถานะการเข้าระบบไว้ตลอด
พูดคุยเรื่องศัลยกรรม
ใครเคยทำตา 2 ชั้นหมอจำนงค์ บ้างไหม
ตอบ3 อ่าน1058
tk
19 มีนาคม 2017
อยากรู้ว่า ทำตาสองชั้น กับหมอจำนงค์ ดีไหม

ทำแล้วเจ็บมั้ย เคยมีเคสที่พลาด ที่หลุดบ้างไหม

แล้วการพักฟื้น ใช้เวลานานไหม บวม ช้ำ มากน้อยเพียงใด
tk หน้าตาธรรมดา กระทู้: 17
อยากรู้ว่า ทำตาสองชั้น กับหมอจำนงค์ ดีไหม

ทำแล้วเจ็บมั้ย เคยมีเคสที่พลาด ที่หลุดบ้างไหม

แล้วการพักฟื้น ใช้เวลานานไหม บวม ช้ำ มากน้อยเพียงใด
worawit
28 มีนาคม 2017
รอฟังๆ สนใจเหมือนกัน
worawit หน้าตาธรรมดา กระทู้: 11
รอฟังๆ สนใจเหมือนกัน
songkarn
31 มีนาคม 2017
ดูในรีวิว ก็โอเคเลยนะ ราคาก็ไม่แรง
songkarn หน้าตาธรรมดา กระทู้: 4
ดูในรีวิว ก็โอเคเลยนะ ราคาก็ไม่แรง
bebunney
18 ธันวาคม 2017
หมอจำนงค์ยังไม่เคยทำนะคะ เเต่เคยดูรีวิวบ้างนิดหน่อยก็โอเคนะ แต่ตัวเราเลือกทำตาที่The Art Clinic ค่ะ แผลหายเร็ว คุณหมอมือเบา ทำมาจะปีแล้ว ไม่หลุด ไม่มีปัญหาอะไรเลย
bebunney หน้าตาธรรมดา กระทู้: 4
หมอจำนงค์ยังไม่เคยทำนะคะ เเต่เคยดูรีวิวบ้างนิดหน่อยก็โอเคนะ แต่ตัวเราเลือกทำตาที่The Art Clinic ค่ะ แผลหายเร็ว คุณหมอมือเบา ทำมาจะปีแล้ว ไม่หลุด ไม่มีปัญหาอะไรเลย
1

Navigation