ssss

ผู้เขียน หัวข้อ: หน้าบาน เหนียงยาน เอาอยู่! รีวิวฉีดโบท็อกซ์+ฉีด Face Filaano ปรับรูปหน้าให้เรียว  (อ่าน 489 ครั้ง)

ออฟไลน์ porchhh

• หน้าตาธรรมดา
  • *
  • คะแนนความนิยม : 0
“ทำบุญสวยชาติหน้า ฉีดหน้าสวยชาตินี้”นะคร้าบบทุกคน!!

ใครที่กำลังประสบปัญหาหน้าบาน เหนียงยาน แก้มย้อย รูปหน้าไม่กระชับ แล้วอยากปรับรูปหน้าให้เรียวสวย แต่ยังลังเล กลัวว่าจะเสียเงินฟรี มุงเข้ามาทางนี้เลยครับ! พอชจะมารีวิวฉีดโบท็อกซ์ และฉีด Face Filaanoให้ได้เห็นกันจริงๆ จังๆ เลย ว่าทำให้รูปหน้าของพอชเปลี่ยนไปแค่ไหน

ก่อนฉีด-หลังฉีด ระเวลาเห็นผลเพียงแค่ 2 เดือนเท่านั้น เริ่ดมั้ยล่ะ

สำหรับคนที่ติดตามพอชอยู่ในแฟนเพจ หรือไอจี ก็คงจะคุ้นตากับหน้ากลมๆ แก้มเยอะ แลดูตุ้ยนุ้ยสุขภาพดีของพอชใช่มั้ยครับ จะบอกว่าก็แอบนอยด์นะ รู้สึกว่ายิ่งออกกล้อง ยิ่งหน้าใหญ่ เพราะโครงหน้าปกติก็กรามใหญ่อยู่แล้ว ยิ่งกินเยอะเข้าไปอีก ก็นั่นแหละครับ บานนน...

พอชเริ่มหาข้อมูล พวกคอร์สยกกระชับหน้า ฉีดหน้าเรียว ฉีดสลายไขมัน อะไรประมาณนั้น ก็มีคุยๆ กับหลายคลินิกเลย แต่สุดท้ายก็ตัดสินใจทำกับ เอเมด คลินิก เพราะว่าเห็นเพื่อนๆ พี่ๆ ในวงการหลายคนเลือกที่จะทำที่นี่ แล้วก็เห็นรีวิวเยอะมากกก ทั้งเรื่องศัลยกรรม แล้วก็ปรับรูปหน้า

ก่อนเข้าไปพบคุณหมอที่เอเมด คลินิก เพื่อปรึกษาการปรับรูปหน้า
ลองเซลฟี่เช็คตัวเองเบาๆ บอกได้ 3 คำเท่านั้น
“โอว เอ็ม จี!”

ตอนอยู่ที่คลินิกตื่นเต้นมากกก เพราะไม่เคยทำอะไรแบบนี้มาก่อนเลย กลัวเข็มก็กลัว แต่พอได้คุยกับคุณหมอ และบอกปัญหาของพอช คุณหมอก็แนะนำได้หมดเลย ว่าต้องเริ่มจากตรงไหน แก้ไขอะไร ปรับตรงไหนบ้าง จากที่กลัวๆ ก็เลยมีพลังความอยากสวยเข้ามาแทนที่ โห๊ะๆ สรุปว่าพอชจะต้องฉีด Botox ยี่ห้อ Allergan เพื่อลดกราม ข้างละ 50 Unit แล้วก็ฉีด Face Filaano เพื่อสลายไขมันบริเวณเหนียงครับ ครั้งละ 10 เข็ม/1สัปดาห์ (คุณหมอประเมินว่าต้องฉีดทั้งหมด 4 ครั้ง) หนักจริงอะไรจริงเหนียงช้านนน

ขอเวลาทำใจแพรพนึง... หน้าจะพรุนมั้ยเนี่ยเรา

จากนั้นพี่พยาบาลก็พาไปคลีนหน้า มาร์กยาชาทิ้งไว้ 30 นาที แล้วคุณหมอก็เข้ามาเริ่มฉีด Botox บริเวณกรามทั้ง 2 ข้าง แล้วก็ฉีด Face Filaano สลายไขมันช่วงเหนียง+แก้ม คือแอบงงมากกก ไม่เจ็บเหมือนที่คิดไว้เลยนี่หน่า คุณหมอมือเบามากครับ ส่วนพี่พยาบาลก็คอยตามประคบน้ำแข็งให้ด้วย

และนี่ก็คือความเปลี่ยนแปลงตลอด 2 เดือน ให้ภาพเล่าเรื่องเลยแล้วกัน ไม่พูดเยอะ เจ็บคอ อุ๊ปส์!!
-หลังฉีดเสร็จ ไม่มีอาการบวมช้ำ เป็นจ้ำๆ เหมือนที่เคยอ่านรีวิวมาเลย-

ตอนแรกคุณหมอบอกไว้ ว่าการฉีดปรับรูปหน้าจะเห็นผลชัดๆ ที่ช่วงครบ 1 เดือน ถึง 1.5 เดือน แต่ของพอชนี่ แค่วันที่ 15 ก็กรี๊ดแล้วครับ ตอนแรกคิดว่ามโนไปเอง แต่คนที่ทำงานก็เริ่มทัก เลยมีความมั่น! ขึ้นเยอะ ว่ามันเล็กลงจริงๆ 55555

หลังจากนั้นก็ฟินกันยาวๆ แต่พอชก็เริ่มออกกำลังกายด้วยนะ ไม่งั้นหมอจะต้องฉีดจนเหนื่อยไปตลอดแน่เลย
ตอนนี้สุขภาพกายก็ดี สุขภาพจิตก็เริ่ดครับ มั่นใจขึ้นเยอะ

ใครอยากมีรูปหน้าสวย เรียวกระชับทันใจ แบบไม่ต้องทรมานตัวเองจนเกินไป ด้วยการออกกำลังกายหนักๆ หรืออดอาหารจนโทรม ก็ลองเปิดใจให้ เอเมด คลินิก ได้นะครับ ฉีดนิด จิ้มหน่อย จี๊ดๆ เหมือนมดกัดนิดเดียว แต่สามารถซื้อความมั่นใจเรากลับมาได้อ่ะ พอชว่าคุ้ม! แต่ถ้าใครกลัวเข็มมาก มาดามนางก็มีคอร์สปรับรูปหน้าอีกอลังการล้านแปด ลองเข้าไปดูที่เฟสบุ๊กแฟนเพจ Amed Clinic Official แล้วกันครับ

เปลี่ยนไปขนาดไหน ถามใจเธอดูพอชชี่!!

กราบบบมาดามครับ มีวันนี้เพราะเอเมดคลินิกจริงๆ
[/font][/size]

ออฟไลน์ Dream

• *
แม่จ้าววว ลดเวอร์วังมากค่ะ สมกับที่ฉีดรัวๆ 555

ออฟไลน์ Thamolwan

• *

ออฟไลน์ Mintt

• *
อร๊างงง ถ้าจะลดขนาดนี้ ต้องโดน!!

• *
5555555 ต้องลงแล้วแหละ จัดเต็มขนาดนี้
รวมแล้วพอชน่าจะจ่ายไปหมื่นนิดๆ นะครับ คุ้มอยู่น้า

ออฟไลน์ Aruna!

• *
แต่งหน้าแบบพลอยใสให้ดูหน่อยสิ

• *
แต่งหน้าแบบพลอยใสให้ดูหน่อยสิ
หว๋าย แม่อรุณามาเอง

ออฟไลน์ Malita

• *
โห 2 เดือนเองเหรอคะ ดีในดีในดี

ออฟไลน์ baifern

• *
มีโปรโมชั่นถูกๆมั้ยคะ

ออฟไลน์ ด่กทง

• *
เห็นแล้วโล่งแทนเลยค่ะขุ่นน้อง เหนียงเยอะอะไรเบอร์นั้น

ออฟไลน์ SomO

• *
เหมือนคนที่น้ำหนักลดไป 10 กิโล หน้ากระชับขึ้นมาก

ออฟไลน์ Comeback

• *
ถ้าแค่สลายเหนียงอย่างเดียว เท่าไหร่คะ

ออฟไลน์ ์ีNunid77

• *
ไม่มีพอกยาชาให้ก่อนหรอค๊ะ กลัวเจบง่าา

• *
ไม่มีพอกยาชาให้ก่อนหรอค๊ะ กลัวเจบง่าา
ขอได้ครับ

• *
ถ้าแค่สลายเหนียงอย่างเดียว เท่าไหร่คะ
คอร์ส LLD Fat สลายเนียง 10 เข็ม 2,500 ครับ แต่พอชไม่แน่ใจว่าจะมีถูกกว่านี้อีกมั้ย เพราะมาดามนางขยันปล่อยโปรมาก

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18