ssss

ผู้เขียน หัวข้อ: เสริมจมูกตามโหงวเฮ้ง งานดี เงินปัง Amed Clinic จัดให้ได้ ไม่เชื่อต้องพิสูจน์!  (อ่าน 490 ครั้ง)

ออฟไลน์ Oporh

• หน้าตาธรรมดา
  • *
  • คะแนนความนิยม : 0

ใครเชื่อเรื่องดวง ฮวงจุ้ย หรือแม้แต่โหง้วเฮ้งใบหน้าบ้าง?? ล้อมวงกันเข้ามาเลยจ้า วันนี้โอปอจะมารีวิวประสบการณ์จริงให้ฟัง ว่าหลังจากเสริมจมูกตามโหง้วเฮ้งไปแล้ว ชีวิตดี๊ดีมากขึ้นแค่ไหน จะว่าไปพื้นฐานโอปอก็เป็นคนมีดั้งอยู่แล้วนะคะ แต่รู้สึกว่าจมูกสั้นๆ มองแล้วไม่ปัง หน้าไม่พุ่ง ก็เลยเริ่มมองหน้าคลินิกศัลยกรรมดีๆ เชื่อถือได้ ก็กดติดตามเฟสบุ๊กเพจศัลยกรรมรัวๆ ส่องรีวิวจมูกเยอะมาก จนสุดท้ายตกลงปลงใจที่จะทำจมูกกับ Amed Clinic เพราะชื่อเสียงโอเค เห็นรีวิวมีแต่คนทำออกมาสวย เข้ากับรูปหน้า

เอาล่ะ..เรียกน้ำย่อยกันก่อน กับภาพก่อนงัดดั้ง
และภาพมุมเผลอๆ ที่ถ้าคนถ่ายไม่รู้มุมสวยของเรา คือพลาดหนักมาก ฮื่อออว์

zMSatN.jpg" border="0

zMSvGQ.jpg" border="0

ตอนแรกก็แอดไลน์ไปคุยก่อน ที่นี่เลยค่ะ @amedhotline (มี@ด้วยนะ) พี่ๆ เจ้าหน้าที่คุยดี คุยสนุกมาก ได้คิวพบคุณหมอก็รวดเร็วทันใจ ตอนเข้าไปคลินิกแอบตื่นเต้นไปหมดเลย แต่คุณหมอเป็นกันเองและให้คำปรึกษาดีมาก ก็ตกลงกันที่โอปอจะใส่ซิลิโคนแบบนิ่มUSA และเสริมปลายจมูกด้วยกระดูกอ่อนหลังหู
ก่อนเข้าห้องผ่าตัดก็แอบกังวลนะคะ ยังนึกหน้าตัวเองไม่ออก ว่าจะออกมาเป็นยังไง ><* แต่พอทุกอย่างเข้าที่ดีแล้ว ได้เห็นผลลัพธ์หลังทำจมูก จะบอกว่าปลื้มหนักมาก คุณหมอเหลาซิลิโคนออกมาได้เป๊ะอะไรเบอร์นี้ โหวงเฮ้งจมูกรับกับใบหน้ามากกก(ก.ไก่ล้านตัว) รู้สึกว่าหน้าปังสุดๆ ถ่ายรูปมุมไหนก็ดูดี และแน่นอนว่าการงาน การเงิน ก็ดีขึ้นจริงค่ะ (แน่นอนสิ สวยแล้ว งานเข้ารัวๆ อิอิ) ไปค่ะ! จัดเต็มตั้งแต่ภาพในห้องผ่าตัด จนถึงปัจจุบันกันเลย
ก่อนขึ้นเขียง ตื่นเต้นมวก

zMSJfS.jpg" border="0
zMSLqn.jpg" border="0

ถึงบ้านแล้ว ยาชาหมอดีจริงๆ
zMSeHg.jpg" border="0

พอยาชาหมดฤทธิ์เท่านั่นแหละ!
วันที่1 ถึง วันที่3 เจ็บ+ช้ำมาเต็ม พอเข้าวันที่5 ยังเจ็บนิดๆ แต่ไม่ช้ำแล้ว
zMSySW.jpg" border="0

วันที่7 หลังตัดไหม ยุบไป80%
zMSFg2.jpg" border="0

วันที่15 ยุบเข้าที่100% รัดแกนชัดขึ้นเรื่อยๆ
zMSIC1.jpg" border="0

ปัจจุบันครบ 4 เดือน แล้วจ้า

zMSMFy.jpg" border="0

zMYdtD.jpg" border="0[/center]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มิถุนายน 2018 โดย admin »

ออฟไลน์ noodee

• *
สวยยยยยยยยยยย พุ่งมาก

• *
สวยยยยยยยยยยย พุ่งมาก
ขอบคุณมากนะคะ♥

ออฟไลน์ Mintt

• *
ที่เอเมดมียาสลบมั้ยคะ อยากทำจมูกมากก แต่ก็ยังกล้าๆกลัวๆ

ออฟไลน์ ด่กทง

• *
รอคิวนานป๊ะค่ะ เราจองคลินิกอื่นไว้รอนานจนจะขาดใจแล้วเนี่ย พนักงานก็พูดจาไม่ค่อยดี

• *
ที่เอเมดมียาสลบมั้ยคะ อยากทำจมูกมากก แต่ก็ยังกล้าๆกลัวๆ
มียาสลบค่ะ ไม่ต้องกลัวๆ ไม่เจ็บอย่างที่คิดนะ กว่ายาชาจะหมดฤทธิ์ก็ถึงช่วงที่เราประคบเย็นแล้วค่ะ ก็ช่วยได้เยอะ

• *
รอคิวนานป๊ะค่ะ เราจองคลินิกอื่นไว้รอนานจนจะขาดใจแล้วเนี่ย พนักงานก็พูดจาไม่ค่อยดี
รอไม่นานนะคะ เคสโอปอประมาณ2วีคเอง

ออฟไลน์ Honeybae

• *
ถ้าเป็นแบบวางยาสลบต้องเสียเพิ่มอีกเยอะมั้ยอ่ะค่ะ

ออฟไลน์ Aoomki

• *
ตู้วหุวว เอเมดมีแต่รีวิวสวยๆ

ออฟไลน์ Mintt

• *
บวกเพิ่มเท่าไหร่คะยาสลบ

• *
ยาหลับบวกเพิ่มอีก 5000 ค่า

• *
อธิบายนิดนึงว่าไม่ใช่ยาสลบแบบหลับไหลไปเลยนะคะ แต่จะเป็นยาหลับแบบ เคลิ้มๆ เบลอๆ จำอะไรไม่ค่อยได้
พอเสร็จแล้ว พี่ๆ พยาบาลเค้าก็จะพยายามเรียกสติเรากลับมาค่ะ นั่งพักสักพักนึงก็กลับบ้านได้แล้ว

ออฟไลน์ moonoi88

• *

ออฟไลน์ mksukio

• *
สวยง่า อยากได้ซีรีย์สโลปปลายพุ่งขึ้นมาทันที 55

• *

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18