ssss

ผู้เขียน หัวข้อ: โบกมือลาตีนกาพาหางตาตึงเปรี๊ยะ โบท็อกซ์ ที่แอนจาลี คลินิก เอาอยู่จริง! ตีนกาหาย  (อ่าน 89 ครั้ง)

ออฟไลน์ panprapha

• หน้าตาธรรมดา
  • *
  • คะแนนความนิยม : 0
กราบงามๆรอบกระทู้ สวัสดีทุกคนที่เข้ามาดูกระทู้ของเรานะคะ เพื่อไม่ให้กระทู้ยาวขอเข้าเรื่องเลยแล้วกัน ตัวเราเป็นหญิงสาววัย 30 ต้นๆ ย้ำ! 30 ต้นๆ 555555 แต่นี่ขนาดเพิ่งจะขึ้นเลข 3 แต่ดันเริ่มมีตีนกามาทักทายแล้ว จะยิ้มแต่ละทีก็ยิ้มแบบไม่สุด จะหัวเราะก็ต้องก้มหน้าขำ เพราะกลัวคนจะเห็นตีนกา บ้าจริงชีวิตฉันนนน!!! แต่ก็ไม่มีอะไรพีคเท่าตอนไปเดทกับผู้แล้วเวลาพูด เวลายิ้มฉันต้องเกร็งหน้าอะแก๊!!! ตะคริวจะกินหน้าหมดแล้ว 55555 ตอนนี้ขำได้แต่ตอนอยู่กับผู้ชาย โอ๊ยยย แอ๊บสุดๆ ไม่งั้นตีนกาหลุดมาทักทายผู้ชายหนีแน่นอน เคยมีครั้งหนึ่งผู้ชายบอกเป็นอะไรรึป่าวทำไมดูหน้าเกร็งๆ เรานี่สตั๊นไปเลยจ้า หน้าชาไปเลย ปัญหานี้มันเลยทำให้รู้สึกว่าตัวเองความมั่นใจลดน้อยลง เซรั่มอะไรที่เค้าว่าดี อายครีมอะไรที่เค้าว่าเด็ดไปสอยมาลองใช้ ไม่เวิร์คเลยสักตัว เอาไม่อยู่จริงๆ แต่ก็ไม่โทษผลิตภัณฑ์เค้าหรอกค่ะ อาจจะผิดที่เรามาดูแลตัวเองช้าไป จะมาใช้ครีมใช้เซรั่มแค่เดือน 2 เดือนคงไม่หาย

เราเลยตัดสินใจเสิร์ชกูเกิ้ลหาข้อมูลดูว่าจะแก้ยังไงดี เสิร์ชไปเสิร์ชมาได้ความว่าโบท็อกซ์ช่วยลดริ้วรอยตีนกาได้ ทีนี้เราเลยหาคลินิกที่จะทำดู เจอหลายคลินิกเลยค่ะที่เค้าเคลมว่าลดตีนกาได้เห็นผลจริง แต่ละคลินิกก็เอารีวิวรูปมาให้ดู เราก็ไม่ค่อยอยากจะเชื่อ เพราะใจก็คิดว่าเป็นรูปเพื่อการโฆษณา 55555 แต่มาเจอที่ แอนจาลี คลินิก เค้ามีรีวิวฉีด โบท็อกซ์ ให้เห็นกันสดๆเลย ทำเสร็จมีตามผลว่าเป็นยังไงแล้วรอยตีนกามันลดจริง ดีขึ้นมาก รอยตีนกาดูตื้นขึ้นตั้งแต่หลังทำเสร็จ เรานี่มือสั่นจะจองคิวยังไงดี 555555 ไม่รอช้าเลยทักไลน์ของ แอนจาลี คลินิก ไปสอบถามข้อมูลดู เค้าก็บริการดีมาก ตอบดี ให้คำแนะนำดี แต่เราก็บอกว่าขอสอบถามก่อนนะคะ พอดีเงินเดือนยังไม่ออก 5555 เค้าก็ไม่ว่าอะไรเลย แถมยังบริการดีมาก มีให้เราถ่ายรูปปัญหาตีนกาไปให้เค้าช่วยดูด้วย เหมือนปรึกษาฟรีอะ ที่อื่นไม่รู้ปรึกษาฟรีแบบนี้มั้ย แต่ที่ แอนจาลี คลินิก ปรึกษาฟรี ประทับใจมากจริงๆ

นี่เลยจ่ะ! ตัวการเจ้าปัญหา ตีนกาที่ไม่ได้เชิญแต่ดั๊นนนน มาขึ้นหราอยู่บนหน้า เห่อมมม นี่ขนาดยิ้มเบาๆ ยังชัดขนาดนี้ อยากจิ Cry~ แต่พอเงินเดือนออกเราก็ทักเข้าไปสอบถามจองคิวทันทีเลย #มีเงินแล้วจะทำอะไรก็ได้ อิอิ

พอถึงวันนัดก็เข้าไปหาคุณหมอค่ะ นั่งปรึกษากับคุณหมอแล้วก็ขึ้นเตียงเตรียมกำจัดตีนกาให้ออกไป

ตอนทำรู้สึกจี๊ดๆ ตอนเข็มมันจิ้มเข้ามา แต่ก็ไม่ได้เจ็บจนทนไม่ไหว พอจิ้มๆไปเริ่มชิน ไม่เจ็บแล้ว 55555 หรือเราซาดิสชักไม่แน่ใจ แต่พอทำเสร็จมาส่องกระจก เออออ ตีนกามันดูตื้นขึ้นจนแทบจะหายไปจริงๆเว้ยแก! ตื้นขึ้นจางลงกว่าตอนก่อนทำมากจนสังเกตได้เลยค่ะ เห็นผลการเปลี่ยนแปลงชัดเจน ดีงามเว่อร์

อันนี้เป็นรูปตอนที่เราเพิ่งทำเสร็จใหม่ๆเลย ถ่ายแล้วส่งให้เพื่อนดู หลังทำมันก็จะรู้สึกตึงๆหน่อย 55555 แต่ไม่ได้รู้สึกแบบทรมานหรือรำคาญอะไรนะ สำหรับเราถือว่าสบายมาก

พอทำเสร็จก็ได้คุยกับคุณหมออีกสักแปปคุณหมอก็แนะนำว่าถ้าอยากให้ตีนกาหายไปเลย ก็ค่อยมาทำซ้ำก็ได้ แต่เว้นไว้สัก 1-2 เดือน แต่หมอก็บอกนะคะว่าถ้าพอใจที่เท่านี้แล้ว ก็ไม่ต้องมาเติมก็ได้ เนี่ยยย! จริงใจแค่ไหนที่อื่นมีแต่จะให้กลับมาทำ อันนี้มีแนะนำแล้วแต่ความพอใจของลูกค้าเลย เราประทับใจคุณหมอและแอนจาลี คลินิกมาก เป็นการเข้าคลินิกเสริมความงามครั้งแรกและได้รับการดูแลที่ประทับใจจริงๆ รู้สึกคิดไม่ผิดที่เลือกมาฉีดโบท็อกซ์ กำจัดตีนกา ที่แอนจาลี คลินิก ตอนนี้ตีนกาหาย ริ้วรอยหางตากริบ มีโอกาสจะไปซ้ำอีกแน่นอนค่ะ แต่ขอเก็บเงินแพร๊บบ

อ๋ออ และที่สำคัญเรารู้สึกมีความมั่นใจเพิ่มมากขึ้น รู้สึกดีกับตัวเองจะยิ้ม จะหัวเราะแต่ละทีคราวนี้สุดๆ ไปเลย 55555 ผู้ที่เดทด้วยเริ่มชมว่าเอ้ออ เธอก็หัวเราะแล้วน่ารัก ยิ้มแล้วโลกสดใส ทำไมเกร็งอยู่ตั้งนาน 555 แหมมมม! ก็แหงสิฉันไปทำสวยมาย่ะ อิอิ ตอนนี้เลยมั่นใจ กล้าฉีกยิ้มได้สุดๆ หัวเราะได้เต็มที่ ไม่กลัวตีนกามาโผล่แล้ว อิอิ

เอาภาพมายืนยันว่ารอยตีนกามันกริบขึ้นมาก ดูตื้นขึ้นจริงๆ ฝั่งซ้ายก่อนที่เราจะไปทำโบท็อกซ์ ที่ แอนจาลี คลินิก VS ฝั่งขวาหลังทำแค่ 1-2 วันเองค่ะ เริ่ดมาก!

ปิดกระทู้ด้วยการแจกความสดใส แจกรอยยิ้มแบบสุดๆ ตีนกาเหรอ ไม่มีแล้วจ่ะ! บัยยยยส์
[/size]

ออฟไลน์ Suvitaa

• *
ทำออกมาแล้วหน้าดูเด็กขึ้นเลยอะ รอยดูจางลงมาก น่าสนใจจังค่ะ

ออฟไลน์ paradee

• *
สวยเฟร่ออะหน้าดูใสขึ้น ย่นอายุลงไปเยอะเลย ดีงามจ้า

ออฟไลน์ nan_nitta

• *
เคยไปมทำโบท็อกที่นี่เหมือนกันค่ะ เสียงต้อนรับดีมากตั้งแต่ทางเข้าเลย ประทับใจตั้งแต่ตอนนั้น

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18