ssss

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากพักร่างอัพสวยให้ผิวปั๊วะ จะไปเที่ยวไหนก็สวยชัวร์ ต้องไป Anjali Clinic  (อ่าน 388 ครั้ง)

ออฟไลน์ honggy

• หน้าตาธรรมดา
  • *
  • คะแนนความนิยม : 0
สวัสดีค่า นี่ก็เพิ่งผ่านพ้นช่วงวันหยุดยาวมาหยกๆ เชื่อเลยว่าหลายคนต้องไปเที่ยวแบบจัดหนัก จัดเต็มมาอย่างแน่นอน แต่ใครว่าหมดช่วงหยุดยาวแล้วจะไปเที่ยวไม่ได้อีกล่ะคะ โนจ่ะ! ตอนไหนก็เที่ยวได้ 55555 วันนี้เราเลยอยากมารีวิววิธีเตรียมผิวให้สวยปั๊วะเวลาไปเที่ยวต้องทำยังไง เพราะเราทำก่อนไปเที่ยวในช่วงวันสงกรานต์ที่ผ่านมาแล้วมันเวิร์คมาก ผิวสวย ผิวขาว ดูมีออร่า ผิวดูสุขภาพดีจนคนทัก คนชมไม่ขาดสายเลยค่ะ

เข้าเรื่องเลยแล้วกันค่ะ เราก็เป็นหญิงสาววัยทำงานคนนึงที่พอทำงานมาเหนื่อยๆ พอถึงเดือนแห่งวันหยุดยาวทั้งทีก็อยากจะพักไปเที่ยว ไปเติมพลังให้กับตัวเองบ้าง เลยจัดทริปเล็กๆ กับแก็งค์เพื่อนขึ้นมา เพราะในเดือนเมษาฯ วันหยุดยาวเยอะม๊ากกกก เลยมีแพลนจะไปเที่ยวกันหลายที่เลย แต่ จขกท. มีปัญหาตรงที่ผิวหมองคล้ำ ไม่สวย ผิวแห้งกร้านไม่มีออร่า เวลาเห็นเพื่อนๆ แต่งตัวไปเที่ยวก็นุ่งสั้น โชว์หลัง โชว์ไหล่ ใครๆ ก็โชว์หมดเลย มีแต่เราที่ต้องมีพร็อบเป็นผ้าคลุมบ้าง เสื้อตัวยาวบ้าง จริงๆ ไม่ได้อยากทำเก๋มีพร็อบเยอะอะไรหรอก แต่ผิวมันไม่สวยเข้าใจม๊ายยยย เลยต้องทำตัวเก๋ๆ กลบเกลื่อนไป เซงมาก

จนทริปที่ผ่านมาพอถึงเวลาเริ่มหาเสื้อผ้ากันก็โดนแซ็วว่าทริปนี้จะจัดพร็อบมาเต็มอีกมั้ยคะ เรานี่แบบหน้าเสียเลย ก็เลยบอกว่าแกฉันขอปรึกษาหน่อย เอาจริงๆ ก็ไม่ได้อยากจัดเต็มเกินเบอร์แต่ผิวฉันมันไม่สวยอะให้ทำไง เพื่อนสาวนางเลยจัดการเปิดเพจ แอนจาลี คลินิก ให้ดูเลยจ้า เพราะว่าชีทำอยู่ 55555 เรานี่แบบมองแรง คือทำไมไม่รีบบอก หมกเม็ดทำไม๊!!! เพื่อนนางก็บอกว่าทำแล้วเห็นผลตั้งแต่ครั้งแรกที่ทำเลยนะ ซึ่งเห็นผิวนางแล้วต้องเชื่ออะ หลักฐานมันคาตามาก นางเลยจัดการจองคิวให้และที่บังเอิญมากคือ เรากับเพื่อนปรึกษาผ่านไลน์ของคลนิกใช่มั้ยคะ แล้วเค้าแนะนำมาว่ามีโปรเดือนนี้อยู่ (โปรเดือนเมษา) เป็นโปรพักร่างอัพสวย (แอบเอามาเป็นชื่อกระทู้ จะไม่โดนค่าลิขสิทธิ์ใช่มะ 55555) โปรนี้ไดถึง 3 บริการเลยค่ะ
• ทำวิตามินผิว 1 ครั้ง
• มาเด้ คอลลาเจน 1 ครั้ง
• ฉ่ำวาว 1 ครั้ง

แก๊!!!! ขอบอกเลยว่าค่าเสียหายถูกม๊ากกกก 3 บริการนี้แค่ 6,999 บาทเท่านั้น! ถูกแบบสุดๆ เคยเห็นที่อื่นทำอย่างเดียวก็เหยียบหมื่นแล้วจ่ะ เราเลยรีบจัดเลย

แอบกระซิบที่สำคัญไม่ต้องทำทุกบริการในครั้งเดียวก็ได้ เก็บไว้ทำเดือนหน้า เดือนไหนก็ได้ ภายใน 1 ปี เลิศม๊ะ ชอบบบ ซึ่งบริการที่เราเลือกทำก่อนเป็นอย่างแรก คือ มาเด้ คอลลาเจน เลยจ้า เติมคอลลาเจนให้ผิวก่อนเลย

พอถึงวันนัดปุ๊บ เราก็หนีบคุณเพื่อนสาวตัวดีให้มาด้วยกันเลย พอมาถึงแบบประทับใจเว่อร์ คุณขา คลินิกเค้าดูดี สะอาดตามากเว่อร์ ดูสวย หรู ดูไฮโซมาก

แอบเก็บภาพบรรยากาศเล็กๆ น้อยๆ ของคลินิกมาฝากค่ะ ดูให้เห็นกับตาไปเลย หรูหรามว๊ากกกกก เหมือนตัวเองเป็นนางแบบอยู่ทุกรูปเลย 55555

พอมาถึงเราก็เข้าไปแจ้งที่เคาน์เตอร์ว่าจองคิววันนี้ไว้ เป็นตัวโปร 6,999 แจ้งชื่อ แจ้งอะไรไปเรียบร้อย เค้าก็ให้นั่งรอคุณหมอแปปนึง แค่แปปเดียวก็ได้เข้าพบคุณหมอแล้วค่ะ พอเข้าไปพูดคุยกับคุณหมอ คือยิ่งประทับใจเข้าไปใหญ่เลย คุณหมอเป็นกันเองมาก พูดคุยแบบเหมือนเพื่อนเลยค่ะ น่ารัก 555555 คุณหมอก็ถามว่าจะทำทั้ง 3 อย่างเลยมั้ย เราเลยถามว่าเก็บบริการอื่นไว้ทำทีหลังได้ด้วยหรอคะ คุณหมอก็บอกว่าได้ เราเลยเลือกทำมาเด้ คอลลาเจนก่อน เพราะอยากให้ผิวดูดี ดูสวย ขาวกระจ่างใสแบบสุขภาพดี พอตกลงกันเรียบร้อยก็ขึ้นเตียงเตรียมทำมาเด้ คอลลาเจนกันเลยค่า

ขั้นตอนนี้ขอให้พี่ผู้ช่วยถ่ายรูปให้ เพราะอยากเก็บไว้ดูว่าชีวิตนี้ฉันเคยมาทำสวย เข้าคลินิกด้วยนะ 5555 เพ้อเจ้อม๊ะ แต่ก็นะ #ครั้งหนึ่งในชีวิต

นี่คือหลังทำเสร็จใหม่ๆ เลยนะคะ ไม่รู้ว่าคิดไปเองรึป่าว แต่น่าจะไม่เพราะเพื่อนก็บอกว่า ผิวมันดูเปลี่ยนไป ดูดี ดูเด้ง ดูฉ่ำ ขาวกระจ่างใสขึ้น ดูผิวสุขภาพดีกว่าตอนก่อนทำ ถ้ามองแบบเจอกันตัวๆ คือจะเห็นได้เลยว่าผิวดูดีขึ้นจริง แต่ในรูปอาจจะไม่ชัดมาก อาจจะเพราะแสงด้วย กล้องด้วย แต่ก็ถือว่าดูดีขึ้น เดี๋ยวจะแปะรูปก่อนทำกับหลังทำให้ดูเทียบกันเลยค่ะ

นี่ค่า รูปก่อนทำกับหลังทำของเรา คือเห็นได้ชัดเลยว่าผิวมันดีม๊ากก กระจ่างใสขึ้น ดูมีน้ำมีนวล ผิวสุขภาพดีจนอยากจะรองว้าวออกมาดังๆ ปลื้มมาก รู้สึกดีใจคิดไม่ผิดจริงๆ ที่ตัดสินใจมาทำ ทำให้ทริปที่ผ่านมาของเรา เรารู้สึกมั่นใจในตัวเองมากขึ้น กล้าที่จะใส่เสื้อผ้า กล้าที่จะโชว์ผิว กล้าที่จะมั่นและเป็นตัวเอง เขียนไปน้ำตาจะไหลไป 55555 แต่มันรู้สึกดีจริงๆ อยากให้ใครที่มีปัญหาแบบเราผิวไม่สวย ไม่ใส แห้งกร้าน ดูผิวสุขภาพไม่ดี ได้ลองไปทำดูมันดีจริงๆ เปลี่ยนผิว เปลี่ยนตัวเองเป็นคนใหม่เลย มั่นใจขึ้น กล้ามากขึ้น

สรุปจากที่ได้ไปทำมาและได้ไปใช้ชีวิตเที่ยว พักผ่อนร่างแบบสุดๆ เรารู้สึกประทับใจมาก บริการดีมากกก สัมผัสได้ถึงความจริงใจเลย ทำเสร็จรู้เรื่อง ผิวมันแบบดูดีกว่าก่อนมาทำแบบเห็นได้ชัดเลยพี่น้องค้าบบ 555555 ทริปที่ผ่านมาเราเลยโนสน โนแคร์ โนพร็อบเป็นงานโชว์ผิวให้ปั๊วะค่า อิอิ ได้ทั้งพักร่าง พักกาย พักใจ ผิวสวยมั่นใจเพราะไปอัพมาเรียบร้อยแล้ว ส่วนบริการอื่นๆ ที่เหลือเราค่อยนัดคิวเข้าไปทำทีหลังได้อีกด้วยดีมาก ส่วนผลลัพธ์หลังจากทำผ่านมาแล้วประมาณ 2 อาทิตย์ ผิวยังดูสุขภาพดี ดูเด้ง ขาวกระจ่างใส อยู่เลยค่ะ ถือว่าเลิศ ทำแล้วคุ้มจริงๆ

ไว้พบกันใหม่กระทู้หน้าถ้าเราไปทำอะไรเพิ่มแล้วจะแวะมาอัพเดทอีกนะคะ (ถ้ามีเวลาและไม่ลืม ไม่ขี้เกียจ 555555) สำหรับกระทู้นี้ บ๊ายบาย ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาอ่านกระทู้ของเรานะคะ /กราบงามๆ ที่กลางอก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 พฤษภาคม 2018 โดย admin »

ออฟไลน์ wingiioo

• *
ขอบคุณมากๆค่ะ ภาพหลังทำ สวยมากเลยอ่า อยากไปลองทำมาเด้มากกก

ออฟไลน์ nanamam

• *
เคยลงคอร์สที่นี่เหมือนกันค่ะ คุณหมอมือเบาทำดี ครั้งก่อนก็ไปฉีดผิว ผิวออร่ามากๆ นี่ก็ว่าจะไปทำอีกค่ะ 555 อยากทำหลายอย่างเลย

ออฟไลน์ aya

• *
ภาพหลังทำสวยมากเลย เราก็ลงครอสนี้เหมือนกันกันโดนทักว่าไปทำไรมาทำไมขาวขึ้นมากๆ แล้วคุณหมอกับพนักงานน่ารักมากๆ ติดใจอยากทำที่เอนจาลีอีกค่ะ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18