ssss

ผู้เขียน หัวข้อ: หน้าดูหวานขึ้นเมื่อตัดสินใจแก้จมูกใส่ไอเฟลทิป !!  (อ่าน 271 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mimmt

• หน้าตาธรรมดา
  • *
  • คะแนนความนิยม : 0

วันนี้มิ้มจะมาเล่าประสบการณ์อัพดั้งสวย ที่มิ้มทำมาแล้วประทับใจมาก มิ้มเคยทำจมูกมาแล้ว แต่มิ้มไม่ชอบปลายจมูกเดิม มันดูเป็นทรงลูกศรที่เหมือนผู้ชาย มิ้มเลยตัดสินใจอยากอัพดั้งใหม่ เพื่อให้ตัวเองสวยขึ้นไปอี๊กกก เพราะเป็นผู้หญิงต้องไม่หยุดสวยนะคะ 55555 มิ้มก็เริ่มหาข้อมูลจากกูเกิ้ล ดูไว้หลายที่เลย แต่ก็ตัดสินใจทำ amed clinic ค่ะ เพราะดูจากรีวิว รูปทรงจมูก ประวัติคลินิกแล้วโอเคมากๆ เลยค่ะ ทั้งราคาและการรับประกัน มิ้มดูองค์ประกอบหลายอย่างแล้วถูกใจมากเลย เลยตัดสินใจทำที่ amed clinic ค่ะ
คลินิกอยู่แถวสีลม เดินทางสะดวกมากๆ พี่ๆ พนักงานและคุณหมอก็บริการดีมากๆ คุณหมอน่ารัก พูดจาดี โอเคมากเลยค่ะ ตอนที่ทำหมอมือเบาระดับนึงไม่เจ็บเลยค่ะ สบายมาก เพราะคุณหมอชวนคุยตลอดที่ผ่าตัดช่วยคลายความตื่นเต้นได้เยอะเลย หลังทำเสร็จก็บวมน้อยมากแทบไม่ช้ำเลยค่ะ คอยดูแลตามขั้นตอนที่คุณหมอแนะนำค่ะ แล้วก็นอนหมอนสูงวนไป คอยประคบเย็นบ่อยๆ  ก็เป็นวิธีการดูแลคร่าวๆ ค่ะ ที่สำคัญไปกว่านั้นคือต้องงดอาหารแสลง อาหารทะเล แล้วก็ของหมักดอง ต้องอดทนไป 1 เดือนค่ะ TT
พอจมูกเริ่มหาย ก็มีแต่คนทักว่าจมูกสวย มิ้มก็รู้สึกว่าสวยขึ้น รอบข้างถามตลอดว่าทำที่ไหนมาจะไปทำบ้าง ชอบมากเลยค่ะ และคิดว่าตัวเองตัดสินใจถูกมว๊ากกก ที่แก้จมูกครั้งนี้ ก็อยากจะมาบอกต่อเพื่อนๆ เผื่อมีใครสนใจ amed clinic อยู่ เพื่อไปประกอบการตัดสินใจได้ค่า  (:

ออฟไลน์ jirayu

• *
ทรงได้นะฝรั่งมากๆ

• *
ขอบคุณค่ะ

• *
เจ็บหรือมีอาการอะไรหลังทำไหมคะ

• *
เจ็บหรือมีอาการอะไรหลังทำไหมคะ
ไม่มี ไม่มีเลยเจ้าค่ะ

• *
ใช้เวลาเท่าไรถึงจะหายดีคะ

• *
ประมาน 3-4วันนะคะ ถ้าจำไม่ผิด มันหายไวมาก ก็เลยไม่ทันได้สังเกตุมาก 5555555555

• *
ประมาน 3-4วันนะคะ ถ้าจำไม่ผิด มันหายไวมาก ก็เลยไม่ทันได้สังเกตุมาก 5555555555
ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะคะ♥

• *
ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะคะ♥
ยินดีแบ่งปันข้อมูลค่ะ 555 มาสวยไปด้วยกัน

ออฟไลน์ Aeh

• *
รู้จักคลินิกจากทางไหนคะ♥

• *
มีคนแนะนำมาค่ะ แล้วก็ลองดูรีวิวมาหลายๆเพจ คือที่นี่โอเคสุดในแบบที่เราชอบ คือ ทรง และ ราคา สมเหตุสมผล
มองยังไงก็คุ้ม ที่สำคัญมาดามใจดีมาก ตอบข้อซักถามได้หมด แนะนำที่นี่ค่ะ♥
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 พฤษภาคม 2018 โดย Mimmt »

ออฟไลน์ ิbabulone

• *
เห็นรีวิวคลินิกเยอะนะคะ
แต่แอบได้ยินมาว่า ราคาสูงใช่เรื่อง อันนี้จริงหรือเปล่าเอ่ย

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18