ssss

ผู้เขียน หัวข้อ: โบท็อกซ์ลดริ้วรอยครึ่งหน้าจะเป็นอย่างไร?  (อ่าน 1097 ครั้ง)

ออฟไลน์ Natacha

• หน้าตาธรรมดา
  • *
  • คะแนนความนิยม : 0
สาวๆเคยสงสังกันบ้างไหมว่าโบท็อกที่เราฉีดเข้าไปมีผลเปลี่ยนแปลงไปมากน้อยแค่ไหน เราจะมาลองฉีดโบท็อกครึ่งหน้าดูความเปลี่ยนแปลงกันมั้ย?
มี VDO อยู่ตอนท้าย

สวัสดีคะ เราอายุ 24 มีปัญหาริ้วรอยที่ทำให้กวนใจเวลายิ้มหรือแสดงอารมณ์ทางใบหน้า รอยย่นมาเต็มแบบเต็มสปีด
พักหลังๆ กลุ่มเพื่อนจะเรียกว่าป้าอยู่แล้วจะบ้าตายจนทำให้จิตตกไปช่วงนึ่งเลย (อย่าได้บังอาจเรียกฉันว่าป้าาาา )

เราก็เลยคิดหาทางแก้ไขปัญหาที่กวนใจบนใบหน้า emo18
หาครีมลดริ้วรอยสำหรับคนมีอายุหน่อย แบบ 40+ แต่เอ๊ะเราเพิ่ง อายุ 24 เอง emo17
คือไม่อยากเห็นริ้วรอยแล้ว จะมีอะไรที่รักษาได้บ้าง? เราเลยหาข้อมูลเรื่อยๆมาสะดุดตาที่ิ โบท็อก แต่ยังสงสัยว่า โบท็อก จะแก้ไขรอยย่นของเราได้จริงหรอ?
บ่นมาตั้งนานคงอยากเห็นรอยย่นแล้วสินะ

รอยย่นหน้าผากเวลาแอคชั่นบนใบหน้า

รอยขมวดคิ้วก็มาคะ

รอยย่นตรงจมูกตามมาติดๆ

แถมมาด้วยปีกจมูกบาน

เป็นไงละริ้วรอยกับผู้หญิงตัวเล็กๆอายุ 24 (รับไม่ได้) มาคะ โบท็อกก็โบท็อก 
จากนั้นก็หาข้อมูลว่าคลินิกไหนดี ก็หาข้อมูล ว่าหมอคนไหนฉีดโบท็อกเก่งบ้าง ทั้งหาในอินเตอร์เนต แล้วก็เพื่อนๆ หลายๆเสียงก็บอกว่า หมออ้วน รักษ์คุณคลินิก ที่ทาว์น อิน ทาว์น
แล้วจะรอช้าอยู่ใย เรารีบไปปรึกษาคุณหมอเรียกริ้วรอย จากที่ไม่เข้าใจเรื่องการทำงานของโบท็อกหรือการขยับหดตัวของกล้ามเนื้อ เราเข้าใจเลยว่าทำไมหน้าเรามีริ้วรอย
คุณหมอให้คำปรึกษาดีมาก ตรงไปตรงมามากๆแล้วสรุปค่าตัดสินใจ ฉีดโบท็อกกับคุณหมออ้วน รักษ์คุณคลินิกนี้แหละ

แต่เราเองก็อยากเห็นการเปลี่ยนแปลงชัดๆ เลยบอกคุณหมอว่าฉีดโบท็อกแค่ครึ่งเดียวได้มั้ยอยากเห็นผลการเปลี่ยนแปลง แล้วอีกครึ่งหน้า ฉีดพร้อมดูผล อีก 2อาทิตย์
(ยอมเป็นหนูทองลองให้เลยเชื่อในฝีมือคุณหมอคะ)

ก็เริ่มฉีดไปครึ่งหน้าคะ แล้วรอเวลาผ่านไป 2 อาทิตย์ มาดูหน้าตัวเอง ร้อง OMGGGGGGG ดังมา มันเห็นผลจริง ตอนนี้หน้าฉันกำลังย้อนเวลาหน้ากลับมาดูเด็กอีกครั้ง
Amazing เล่าไปคงไม่เห็นภาพ มาดูรูปกันดีกว่าคะ

ริ้วรอยที่ย่นบนหน้าผากด้านซ้ายหายไปเลย (ฉีดด้านซ้าย)

ขมวดคิ้วริ้วรอยก็จางลง(ฉีดด้านซ้าย)

รอยย่นจมูกฝั่งซ้ายเริ่มไปแล้ว (ฉีดด้านซ้าย)

ปีดจมูกลดลงจริงๆ (ปีกจมูกฉีด 2 ข้าง) และรอยย่นจมูกครบ 1 เดือน

ดู VDO ที่คุณหมออธิบายกันคะ

เป็นไงละริ้วรอยหายไปครึ่งหน้าสะใจมั้ยละหลังจากมาดูผลเราก็มาฉีดอีกครึ่งหน้า คุณหมอฉีดฉีดได้เป็นธรรมชาติมากๆ ตอนนี้แฮปปี้มีความสุขมากกกกกกกก(กอไก่ล้านตัวเลย) กล้ายิ้มหัวเราะได้ กล้าแสดงสีหน้าแล้วไม่ต้องกังวลว่าหน้าจะเจิ๋ม่ยวแล้ว กลับมาเด็กได้อย่างสมบูรณ์

ถ้าใครมีปัญหาริ้วรอยก่อนวัยเหมือนปรึกษาเราได้ใต้กระทู้ หรือถ้าอยากชัวร์ ตรงดิ่งไปหาคุณหมอเลยค่าาาาา รักษ์คุณคลินิก ทาว์น อิน ทาว์น www.facebook.com/rukkhunclinic/ หรือ หาคำว่า รักษ์-คุณ คลินิก สอบถามคุณหมอได้เลยค่า คุณหมอตอบเองค่า
รับรองว่าจะได้ประโยชน์ที่ดีจริงจากที่นี้
www.rukkhunclinic.com
โทร 02-9346185
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 เมษายน 2018 โดย Rukkhun Clinic »

• *
ติดต่อคลินิก www.facebook.com/rukkhunclinic/ หรือ หาคำว่า รักษ์-คุณ คลินิก สอบถามคุณหมอได้เลยค่า คุณหมอตอบเองค่า
รับรองว่าจะได้ประโยชน์ที่ดีจริงจากที่นี้

ออฟไลน์ นงลักษณ์

• *
สนใจคะ

• *

สนใจติดต่อคลินิก www.facebook.com/rukkhunclinic/
หรือ หาคำว่า รักษ์-คุณ คลินิก สอบถามคุณหมอได้เลยค่า คุณหมอตอบแชทเองเลยค่า

• *
ริ้วรอยหายอย่างเห็นได้ชัดเลยคะ ได้ความรู้จริงๆ

• *

ออฟไลน์ Bell

• *
ที่นี่เค้าทายาชาหรือประคบเย็นคะเพราะกลัวเจ็บ

• *
มีทั้งทายาชาและประคบเย็น แล้วแต่ลูกค้าเลือกได้เลยจ้า ไม่เจ็บมากคะ

• *
ถ้าไม่เจ็บมาก็ไม่มีอะไรต้องกังวลแล้วละคะ :)

• *
 emo17

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18