ssss

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้อนนี้ก่อนทริปจะเริ่ม! ต้องมาเติมความสวย เตรียมผิวให้พร้อมอวดที่แอนจาลี คลินิก  (อ่าน 122 ครั้ง)

ออฟไลน์ wingiioo

• หน้าตาธรรมดา
  • *
  • คะแนนความนิยม : 0
ฮาโหลลล~ สวัสดีค่ะสาวๆ ที่เข้ามาในกระทู้ของเรา แหม! รู้เลยนะเข้ามาเพราะคำว่า “อาจจะได้...” ใช่มั้ยล่ะ 55555 ส่วนคำที่ละเอาไว้ก็ไปเติมกันเอาเองละกัน อิอิ
วันนี้เราจะมาแชร์ประสบการณ์ถึงการเตรียมตัว ทำตัวให้สวยก่อนจะไปเที่ยวค่ะ คือเรื่องมันเป็นอย่างนี้ แก็งค์ชะนีของเรามีแพลนจะไปเที่ยวในหน้าร้อนนี้กัน ซึ่งที่ที่จะไปคือ ภูเก็ต เกาะสวรรค์ของใครหลายๆ คนแน่นอน ซึ่งไปถึงภูเก็ตทั้งทีก็ต้องมีความมั่นหน้า มั่นโหนก มั่นกระโหลกและมั่นใจ ทั้งในเรื่องของหุ่นและผิวพรรณกันหน่อย เพราะต้องใส่บิกินี่ท้าลม ท้าแดด โชว์ผิวถ่ายรูปกันเบอร์สุด ทริปนี้ไปกันทั้งแก็งค์มีแต่ชะนีทั้งนั้น เลยกะว่าจะไปแตกแตนแซ่บให้สุด เอาให้ทะเลเดือดไปเลยค่า แต่ปัญหาติดตรงที่ว่าผิวพรรณของอิฉันนั้นมันยังไม่เป๊ะเลย คล้ำหมองไม่มีออร่า แถมวงแขนก็ไม่เรียบเนียน หมดกันถ้าไม่ทำอะไรซะอย่าง

ก็เลยลองหาคอร์สเตรียมผิวให้ดูขาว ใส มีออร่าให้ทันก่อนจะไปเที่ยว ไอ้เราก็นอนเล่นโทรศัพท์ไปเรื่อย บังเอิญไปเห็นโฆษณาบนเฟสบุ้ค เป็นแพ็คเก็จโปรโมชั่นของแอนจาลี คลินิก ผิวใสท้าแดด รับ Summer ได้ตั้ง 3 อย่าง ทั้ง วิตามินผิวใส 2 ครั้ง ฉ่ำวาว 1 ครั้ง เลเซอร์กำจัดขนใต้วงแขนอีก 1 ครั้ง ทั้งหมดนี้แค่ 5,999 บาท คือถูกตาแตกมากกก และมันตอบโจทย์กับความต้องการตอนนี้มาก 555555 #บุพเพสันนิวาส มากเจ้าค่ะแม่นาย เลยแอดไลน์เข้าไปสอบถามทันที จองคิวด่วนเลย เพราะเดี๋ยวสวยไม่ทันกันพอดี
พอจองคิวนัดวันกันเสร็จก็ถึงวันที่เราจะเข้าไปทำสวยแล้วค่ะออเจ้าทั้งหลาย

ต๊าย ตาย บรรยากาศคลินิกของเค้า คือเลิศนะคะว่าไม่ได้ สะอาดสะอ้าน หรูหรา สบายตา แต่ดูเข้าถึงได้ ถูกใจตั้งแต่บรรยากาศของคลินิกเลยค่ะ

พอเข้ามาปุ๊บเราก็ไปแจ้งที่เคาน์เตอร์ว่านัดไว้ พนักงานก็จะเช็คๆ แปปเดียวก็ให้เราไปนั่งรอเข้าพบคุณหมอ ซึ่งแกเอ้ยย นั่งพักยังไม่ถึง 2 นาที เรียกเข้าพบคุณหมอแล้ว ไวแท้แม่นาย 555555 พอเข้าไปพบคุณหมอปุ๊บก็แจ้งไปว่าวันนี้จะมาทำอะไร เราก็แจ้งไปว่าสนใจทำโปร 5,999 ค่ะ พอดีกำลังจะไปทะเลอยากมีผิวสวย ผิวดีให้ทัน แต่ก็ปรึกษาคุณหมอว่ามาทำทีละอย่างได้มั้ย เพราะวันนี้มีเวลานิดเดียวต้องไปช้อปฯ เสื้อผ้ากับแก็งค์เพื่อนนางรออยู่ คุณหมอก็ใจดีม๊ากกก บอกได้เลยวันหลังค่อยมาทำก็ได้ ทยอยทำได้เลย วันนี้เราเลยเลือกกำจัดขนนุ้งจั๊กแร้ก่อนเป็นอันดับแรกเลย ออกไป๊ซะ! ฉันไม่ต้องการแกย่ะ 5555555 ว่าเสร็จแล้วก็ขึ้นเตียงยิงเลเซอร์เลยค่ะ

อันนี้วานคุณเพื่อนถ่ายให้ เพราะอยากเอาไปอวดชาวแก็งค์ 55555 อินางเพื่อนก็ช่วยสุด คุณหมอก็ใจดีจริงๆ เขยิบให้ ช่วยหามุมสุดฤทธิ์ 5555 รักเลย คุณหมอจะชวนคุยตอนทำเพื่อไม่ให้เรากลัว คอยถามตลอดว่าเจ็บมั้ย ไหวรึป่าว ซึงบอกตรงๆ มันไม่เจ็บเล้ยยย มันแค่จี๊ดๆ แปปเดียว สะดุ้งนิดหน่อยแค่นั้น พอทำไปเรื่อยๆ แล้วชิน 55555 สะใจ ก็ทำไปเรื่อยๆ จนเสร็จก็ลงจากเตียง เค้าก็จะมีประคบให้ด้วย ดีมากกก

แกกก ดูสิ! หลังทำคือขนเกลี้ยง หายไปเลยจ้ะ ผิวดูมีความเรียบเนียนขึ้นมากกก อาจจะมีตอๆ อยู่นิดๆ แต่มันจะค่อยๆ หลุดไป คือดีงาม คุณหมอบอกว่าขนก็จะขึ้นช้าลงด้วย ตอนขึ้นก็จะเป็นขนอ่อนๆ รู้สึกคุ้มค่าจริงๆ คิดไม่ผิดที่มาจัด อิอิ

หลังทำเสร็จเราก็นัดวันว่าเหลืออีก 2 อย่าง คือทำวิตามินผิวใส 2 ครั้ง ฉ่ำวาว 1 ครั้ง จะเข้ามาทำวันไหน อะไรก็นัดไป ซึ่งจะเข้าไปทำเร็วๆ นี้นี่แหละค่ะ เพราะเดี๋ยวไม่ทัน 55555 แต่วันนั้นไม่ว่าง ถ้าว่างนะแม่จะจัดให้ครบเลย หึหึ หลังจากทำเสร็จ นัดวันเสร็จก็ตรงดิ่งไปหาแก็งค์ชะนีด่วนเลยค่ะ เดี๋ยวพวกนางกริ้ว ไปถึงก็ช้อปปิ้งรัวๆ ฟาดมาเยอะค่าช้อปปิ้งแพงกว่าค่าทริปอีกมั้งเนี่ย 5555555 หาขอใช้จำเป็นเวลาไปทะเล ก็จะมีที่ขาดไม่ได้เลยก็คือ บิกินี่ ชุดว่ายน้ำค่ะ อิอิ แหม! ก็ตั้งใจทำสวยเพื่อจะได้ใส่ไปโชว์ถ้าลืมเอาไปนี่บินกลับเลยนะ 55555 / กันแดดห้ามลืมเด็ดขาด! ถึงแม้จะให้วิตามินผิวใสแล้ว แต่ก็ต้องดูแลและป้องกันด้วยไม่งั้นก็จะกลับมาคล้ำหมองโทรมเหมือนเดิม / หมวก แว่นตา ผ้าคลุมไหล่ อะไรก็ว่าไปเอาไว้เป็นพร็อบถ่ายรูป อิอิ

บอกเลย! พร้อมไปแตกแตนสุดค่ะแม่นาย สำหรับใครที่กำลังมีแพลนจะไปเที่ยวแล้วอยากโชว์ผิว หรือ ใครที่ไม่ได้ไปไหนแต่อยากบำรุงผิวตัวเองเราว่าโปรนี้ของ แอนจาลี คลินิก มันคุ้มมากราคาเบาๆ แต่จัดเต็มทั้งแพ็ค ผิวก็สวย รักแร้ก็เนียน คือดีงามที่แท้
ทริปนี้ต้องปั๊ว ขอให้ได้... กลับมาด้วย อิอิ ขอบคุณที่ติดตามกระทู้มาจนจบนะคะ หากมีข้อผิดพลาดประการใดต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย อ๋ออ ลืมบอก เราแอบถามมาว่าโปรนี้หมดเขตเมื่อไหร่ ทางคลินิกแจ้งว่า สิ้นเดือนมีนาคม 61 นะจ้ะ ถ้าคิดจะทำรีบเลยถ้าช้าคืออดเสียดายแย่ ส่วนอีก 2 อย่าง ถ้าว่างและไม่ลืมไว้จะมาอัพเดทนะคะ แต่ถ้าไม่มาก็อย่าว่ากันเด้อ อิอิ กราบบ

อุ้ยๆ นางแบบที่ไหนเนี่ย!! ก็เราไงจะใครล่ะ 55555555 อันนี้เป็นรูปก่อนไปทะเลจริงๆ ไปเที่ยวใกล้ๆ เป็นการซ้อมมือก่อนไปเที่ยวจริง ไหนๆ จั๊กแร้ก็เนียนแล้วเลยถ่ายรูปโชว์จั๊กมันซะเลย อิอิ ดีงามมั่นใจแบบสุดๆ
รอทริปที่จะมาถึงนี้แม่จะฟาดรัวๆ เอาให้ปั๊วะ ได้...กลับมาเลย คอยดู!!! 555555

ออฟไลน์ Thittaya

• *
ต้องขอบคุณรีวิวนี้ หาที่ทำอยู่เหมือนกันค่ะ สงสัยเงินเดือนออกต้องไปโดนสักหน่อยแล้วววว แถมคุณหมอพนักงานต้อนรับเป้นกันเองอีก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 มีนาคม 2018 โดย Thittaya »

ออฟไลน์ Mookki

• *
พนักงานดูเป็นกันเองมากๆเลยนะคะ นี่เราก็กำลังหาข้อมูลอยู่เลย อยากไปทำบ้าง ตอนนี้เราทำงานหนัก หน้าโทรมมากกก พอเห็นรีวิวนี้แล้วตัดสินใจง่ายเลยค่ะ ต้องไปแล้วว อิอิ

ออฟไลน์ yookii

• *
ประทับใจที่นี้มากเลย บริการและให้คำปรึกษาต่างๆดีมาก พึ่งไปเลเซอร์ขนมาเหมือนกันค่ะ ไม่เจ็บจริงๆค่ะ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18