ssss

ผู้เขียน หัวข้อ: คลีนิคความงามที่ไม่ยัดเยียดขายคอร์ส ยังมีอยู่จริง.ที่แอนจาลี คลีนิคอาคารถาวรเพลส  (อ่าน 1705 ครั้ง)

ออฟไลน์ boweie

• หน้าตาธรรมดา
  • *
  • คะแนนความนิยม : 0
ไปทำสวยมา เลยอยากรีวิว  ^ ^ สวัสดีค่ะเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกคนที่เข้ามาในกระทู้นี้ค่ะ ขอเริ่มกระทู้เลยแล้วกันนะคะ เนื่องจากว่าเราเป็นคนนึงที่เคยแบนคลินิกความงามมาตลอด 555 เพราะเวลาไปเดินห้างชอบมีพนักงานมาดักขอสอบถาม ลากแขนไปนั่งฟัง ทั้งๆ ที่เราก็ปฏิเสธก็ยังจะฉุด จะลากไปให้ได้ จบลงด้วยการขายคอร์ส พอไม่สนใจ ลุกเดินหนีก็มีเสียงเหน็บหลังตามมา จนเรารู้สึกไม่ดีจนถึงขั้นแบนไปเลย เชื่อว่าหลายคนต้องเคยเจอเหตุการณ์แบบเราแน่ๆ

แต่ความคิดมันเริ่มมาเปลี่ยนตรงที่วันนึงรู้สึกว่าเวลายิ้มแล้วมีถุงใต้ตา ถ่วงตุง ๆ เชียว ริ้วรอยชัดก็เริ่มเห็นชัดขึ้นที่รอบ ๆ ด้วย ไม่ชอบเบยยยย 5555 ก็หันมาดูแลใส่ใจเรื่องความงามมากขึ้นมาร์กหน้า โบกครีมเข้าไป มันก็ไม่ได้ช่วยอะไรมากเท่าไหร่ ถึงคราวที่อยากไปทำสวยขึ้นมา เราจะเป็นประเภทหาข้อมูลเอง ดูรีวิว ถามจากเพื่อนคนที่เคยทำมาแล้วสวยและพอดี บวกกับที่เราชื่นชอบในตัวคุณตุ๊ก ชนกวนันท์ single mom คนสวย เก่ง เป็นไอดอลเราเลย ติดตามผลงานนางอยู่ตลอดๆ เค้าสวยอยู่แล้วเห็นมาว่าเค้าก็ไปทำสวยที่แอนจาลี คลินิก เราก็เลย inbox ไปสอบถามข้อมูลในเพจ Anjali Clinic ดูบ้าง ต้องขอบอกเลยว่าประทับใจตั้งแต่การตอบของ admin เลยค่ะ เหมือนคุณหมอจะมาตอบเองเลย ตอบกลับและให้คำแนะนำแบบดีมากๆ ได้พูดคุยกันหลายครั้ง เค้าก็ไม่เคยยัดเยียดขายคอร์สให้หรือพิมพ์ตอบกลับมาแบบไม่ดี คือสัมผัสได้เลยว่าเต็มใจบริการเต็มใจให้คำปรึกษาจริงๆ

จนกระทั่งมีคิวตรงกัน เลยนัดเวลาเข้าไปที่คลีนิคค่ะ การเดินทางก็ไม่ได้เดินทางไปยากหรือลำบากอะไรคลีนิคอยู่ในอาคารถาวรเพลส พระราม 9 ถ้าใครนึกไม่ออก คือ อยู่ฝั่งตรงข้าม The Nine พระราม 9 ค่ะ ซึ่งคลีนิคไม่ได้เป็นแบบอยู่ในห้าง หรือใครจะผ่านมาเจอแต่ว่าเดินทางง่ายหรือถ้าใครกลัวหลง ไปไม่ถูก ก็สามารถโทรไปสอบถามเส้นทางได้ที่เบอร์ 097-057-7017 แอบเอาเบอร์จากเพจมาให้จ้า

หรือจะดูตามแผนที่นี้ก็ได้ไปจกมาจากเพจอีกเช่นเดียวกัน 5555555 ที่คลีนิคมีที่จอดรถเยอะดีค่ะ ไม่ต้องเป็นห่วงที่จอดรถว่าจะไปจอดขวางหน้าบ้านใคร หุหุ พอเข้าไปด้านในพนักงานที่เคาน์เตอร์ก็ยิ้มแย้ม ต้อนรับดีค่ะ เรียกให้เรามากรอกประวัติเอาไว้ ไม่ปล่อยเรายืนเขินอยู่นาน 555 ทำให้ไม่เกร็งเวลาเข้าไปใช้บริการ

นั่งรอซักพักก็ได้เข้าไปพูดคุยกับคุณหมอแต่ก็ยังไม่ได้ตัดสินใจทำ แต่เค้าก็ยังไม่ยัดเยียดคอร์สให้ คือตรงนี้เป็นจุดที่ซื้อใจเราได้จริงๆ อ่อ ที่นี่เข้ารับคำปรึกษาฟรีนะคะไม่เสียค่าใช้จ่ายอะไรเลย นี่แหละเป็นอีกข้อดีที่เราประทับใจมากๆ จนกระทั่งเวลาผ่านไปประมาณเดือนนึงเรามีความพร้อมจึงนัดเข้าไปทำจริงค่ะ

คราวนี้เลยอยากจะมารีวิวผลการใช้โบท็อก ที่คุณหมอแนะนำว่าเหมาะกับการช่วยแก้ปัญหารอบดวงตา ให้ยิ้มได้อย่างมั่นใจไร้ริ้วรอย และถุงใต้ตา ให้เพื่อนๆ ที่อยากทำสวยได้ดูกัน ถึงแม้จะสวยอยู่แล้วก็สวยได้อีก เพราะที่นี่มีบริการหลากหลายเพื่อช่วยทำให้เราสวยขึ้นได้ในแบบที่เป็นตัวเอง ไม่ต้องขึ้นเขียง ไม่โดนมีดกรีด ไม่เจ็บ ไม่บวม ไม่เป็นแผล ไม่ต้องพักฟื้น ที่สำคัญใช้ของดี ตอนทำคุณหมอจะโชว์ของที่มาฉีดบนหน้าเราให้เห็นกันชัดๆ ว่าใช้ของอะไร ทำยังไง และคุณหมอมือเบามากๆ เบาจนเราแบบ อ่าว! คุณหมอทำเสร็จแล้วหรอคะ 5555555 บริการเป็นกันเองมากๆ คุณหมอชวนคุยตลอด ทำให้เราไม่รู้สึกกลัวหรือเกร็งตอนทำเลย ที่สำคัญราคาสมเหตุสมผลไม่แพง ไม่แรงจนเกินไปค่ะ

เราเลยขออนุญาตคุณหมอ ให้แฟนที่อาสาไปเป็นเพื่อนถ่ายภาพตอนทำมาเก็บไว้ หมอก็ใจดีไปอีก ให้ถ่ายได้ด้วย ความรู้สึกตอนทำมันไม่เจ็บอย่างที่เราคิดเลยค่ะ ลบภาพความกลัวเก่าๆ ออกไปหมดเลย มันแค่รู้สึกจี๊ดๆ แค่นั้น แล้วหลังทำก็รู้สึกตึงๆ เฉยๆ ยิ่งเราเป็นคนที่กลัวเข็มอยู่ด้วยแต่พอทำแล้วมันไม่ได้น่ากลัวเลยค่ะ หลังทำเสร็จก็กลับบ้านได้เลย ไม่ต้องพักฟื้น ชอบมากกกก

3 วันผ่านไป ไม่บวม ไม่ช้ำ แทบไม่มีใครรู้ว่ามีการไปฉีด แต่มีคนทักว่า ช่วงนี้ได้นอนเต็มที่แล้วเหรอ ถุงใต้ตาดูยุบๆ ไป 5555 ถ้าอยากให้มันยุบแบบหายไปเลย ต้องมาฉีดซ้ำ เดี๋ยวไว้พร้อมทั้งกาย ใจ และกระเป๋าเงินก่อน ค่อยว่ากัน 555 เท่านี้ก็ช่วยเปลี่ยนความคิดที่เราเคยมองคลีนิคเสริมความงามไม่ดีไปได้หมดเลย เพราะยังมีคลีนิคเสริมความงามที่ดีและมีจรรยาบรรณอยู่ไม่ยัดเยียดลูกค้า ประทับใจมาก เราชมด้วยความจริงใจเลยค่ะ

แล้วด้วยความผิวหน้าแห้ง แต่งหน้าไม่ค่อยติด เห็นมีทำทรีทเม้นท์หน้าฉ่ำวาวด้วย กะว่าเก็บเงินอีกซักพัก จะมาทำต่ออีกซักอย่าง อันนี้หมอไม่ได้ขายเพิ่มนะ พอดีมีอีกเคสนึงเค้ากำลังทำอยู่ เลยสนใจ อิอิ ถ้าใครที่กำลังมองหาคลีนิคเสริมความงามดีๆ หรืออยากจะอัพความสวยเราแนะนำที่นี่เลย แอนจาลี คลีนิค จากประสบการณ์จริงที่เจอที่นี่ดีมากจริงๆ ค่ะ ขอบคุณที่เข้ามาอ่านกระทู้เราจนถึงตรงนี้นะคะ ขอบคุณมากๆ ค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 กุมภาพันธ์ 2018 โดย boweie »

ออฟไลน์ Linlada

• *
เรานี่นอนดึกริ้วรอยมาเต็มหน้าเลยแถมมีถุงใต้ตาอีก กำลังอยากจะไปฉีดโบท็อกซ์อยู่เหมือนกันค่ะ เห็นรีวิวนี้แล้วสงสัยต้องไปแองจาลีคลีนิกบ้างล่ะค่าา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 กุมภาพันธ์ 2018 โดย Linlada »

ออฟไลน์ modnarak

• *
อันนี้เห็นด้วยเลยค่ะ ส่วนใหญ่มักจะเจอแต่คลินิคที่ชอบขายคอร์สเพิ่ม แต่มาที่นี่ดีจริงค่ะ โบฯก้อดีคุ้มราคาที่จ่ายไป ที่สำคัญหมอมือเบามากๆค่ะ

ออฟไลน์ nan_nitta

• *
จริงค่ะ บางทีแค่อยากทดลองนวดหน้าก่อน ถ้าทำดีอย่างอื่นไม่ต้องห่วงทำแน่นอน ที่นี่ดีจัง ไม่ยัดเยียดกำลังอยากฉีดโบท๊อก เดี๋ยวลองเข้าไปปรึกษาคุณหมดูบ้างนะคะขอบคุณรีวิวจ้า

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18