ssss

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวสองสุดทน แฉคลินิกทำนมแล้วแข็งและไม่เท่ากัน เตือนทำนมต้องศึกษาดีๆ  (อ่าน 516 ครั้ง)

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • หน้าตาดีขั้นสูงสุด
  • *
  • คะแนนความนิยม : 20
  • ADMIN NAATADEE
    • เว็บวาไรตี้ศัลยกรรม ความงาม ของคนหน้าตาดี
สาวสองสุดทน แฉคลินิกทำนมแล้วแข็งและไม่เท่ากัน เตือนทำนมต้องศึกษาดีๆ

เนื่องด้วย ผู้ใช้เฟสบุ๊ค ชื่อว่า Isabella Bella สาวสองสุดสวย ได้ออกมาโพสดภาพหน้าอกของตัวเองหลังทำมาได้ประมาณ 1 ปี แต่พบปัญหา ที่หน้าอกของเธอแข็งข้างนึง และไม่เท่ากัน ก็ได้โพสแชร์ประสบการณ์การทำศัลยกรรมหน้าอก พร้อมเตือนให้ศึกษาข้อมูลดีๆ ก่อนทำศัลยกรรม

โดยข้อความในโพสของเธอ ได้เขียนไว้ว่า

#สวัสดีค่ะเพื่อนๆ #จะมาแชร์ประสบการณ์การทำนม
#ไม่ขอบอกชื่อ #คลีนิคนะค่ะ เพราะ ว่า หลายคนอาจจะรู้อยู่ ทำนมมาปีแรก ทุกอย่างโอเครหมด แต่ปีหนึ่งผ่านไป นมเกาะผังผืดทั้งๆที่นวดตลอด ทำตามหมอแนะนำ ใส่บาร์ สำหรับคนทำนมใหม่ๆ ทุกอย่างเหมือนจะเรียบร้อย!!
วันแรกที่ไปทำ ก็จองคิวนะ ตอนนั่นไปกับแฟน เราได้ขึ้นไปทำเป็น คน สามหรือสี่ ไม่แน่ใจ เส็ทแรกเลยตอนเช้า ยอมรับนะค่ะ ว่าคุณหมอเจ้าของคลินิก เป็น คนทำนมสวย คนหลังไหลไปเยอะมาก
แต่ไม่ทราบ สิริโคล เห็นเขาบอกว่าสวยก็เลยไปทำ พอไปทำ พนักงานบางคนก็พูดจาไม่สุภาพ ด่าบ้างนั่นนี่บ้าง เราก็ ทน เพราะยากทำนม แต่คิดในใจว่ากูเสียเงิน ทำไมมาปากหมากับกูว่ะ 5555 หลายคนคงรู้
แล้วต่อ ตอนที่เรา ไปทำ เราก็ ขึ้นเตียงพนักงานก็ใส่สายน้ำเกลือหรืออะไรนี้แหละ ฉีดยาเข้าไป แล้วมีพนักงานอีกคนบอกว่า วางขาดีๆเราก็ก็วางดีๆ นางตะโกนด่านี่ ชะนี! ว่า เดียวก็เตะปากกูหรอก อีดอก ที่นี้หมอ ก็ถามทำงานอะไร ที่ไหน ก็คุยสักพัก. หมอ บอกให้ยกแขนขึ้นก็ยก แล้ว ยายังไม่ ออกฤทธิ์ เรารู้สึกว่ามี คนกรีด ใต้รักแร้เรา เป็น ชนีนเพราะนางนั่งข้างๆ เรา แล้ว หมอ เจ้าของคลีนิค นั่งฝั่งซ้าย แล้ว กรีดแขนเราทั้งที่ยังรู้สึกตัวอยู่ สดๆ เราเลยร้องโอ้ยเจ็บๆ หมอเลยเร่งยา เยอะมาก เราก็ สลปเหมือนเหาะขึ้นสวรรค์ไปเลย แล้วพอทำเสร็จ หมอก็ให้กลับบ้าน จะอ้วกแตกกลางถนน ดีนะแฟนพาไป พอผ่านไป สามเดือน ตุ่มแพ้ยา เบลอหรืออะไรนี้แหละที่หมอใส่ ขึ้นเต็มหน้าอก เต็มหลัง นึกว่าเป็นโรคเอด์อีดอก
เพื่อนที่ทำมาก็เป็นเหมือนกัน น่าเกลียดมาก
หมอจะนัด ตรวจ ตลอด และตอนตัดไหมเราก็ไป ทีนี้ ผ่านไปเรื่อยๆ ปีกว่า เพื่อนบอกให้หมอดูสิ นี้บอกไม่เป็นไร กลัวหมอด่า สุดท้าย นม พัง ข้างที่หมอ เจ้าของคลีนิคทำ สวยนะนิ่มด้วย แต่อีกข้างผู้ช่วยทำมั้ง แข็งป๊อก และ เป็นหลุมลงไปตามรูปภาพ เหมือนถุงพลาสสติก อยู่ข้างใน ข้างหนึ่งสวยข้างหนึ่งพัง เพื่อนที่ ทำมาก็เป็น แต่เขาไม่ยากพูดมาก 555
เวลาถอดเสื้อผ้าออก น่าเกลียดมากอายผู้ชาย หมด ผู้ชายก็พูดปลอบใจดี้ดีๆ ว่าดูดี ดูดีห่าอะไรแข็งป๊อกเป็น หลุมขนาดนี้ ตามรูปนะค่ะ แค่ยากบอกว่า การจะทำ
#ศัลยกรรมอะไรต้องศึกษาหาข้อมูลดีๆนะค่ะ
#เสียแล้วเสียเลยนะ
#ถ้าแก้ก็เกือบแสนถึงแสนเลย
#ทำมาแค่ห้าหมื่นตอนนี้คิดว่าจะไปแก้หมออื่น
#ต้องทนเจ็บรอบสองอีกเพื่อความยากสวย
#เห่ออออ #ปวดตับ
#แชร์ได้นะค่ะ 👨‍⚕️👱‍♀️

ก็ได้มีชาวโลกออนไลน์เข้ามาแชร์ และแสดงความคิดเห็นต่างๆ นานา เกี่ยวกับการทำศัลยกรรมที่ผิดพลาดของเธอครั้งนี้ ล้วนแต่เข้ามาให้กำลังใจ และเห็นใจเธอนั่นเอง

ออฟไลน์ maxie

• หน้าตาธรรมดา
  • *
  • คะแนนความนิยม : 0

ออฟไลน์ tudtu

• หน้าตาธรรมดา
  • *
  • คะแนนความนิยม : 0

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18