ssss

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ผิดหวัง แก้จมูกกับ AMED CLINIC ให้สิบดาวไปเลยคร้า  (อ่าน 332 ครั้ง)

ออฟไลน์ beer_beer

• หน้าตาธรรมดา
  • *
  • คะแนนความนิยม : 0

สวัสดีค้า เบียร์อยากเข้ามารีวิวจมูก ให้ลองอ่านดูนะ ของเบียร์เป็นเคสแก้จ้า เบียร์เคยทำที่อื่นมาก่อนหน้านี้แล้ว
แต่มันเหมือนจะใกล้ทะลุ เราก็กลัวว่าจะมีปัญหาไปมากกว่านี้ เลยคิดว่าแก้จมูกดีกว่าเบียร์ก็นั่งอ่านรีวิวไปเลยนะคะ
บางคนว่าคลินิกนั้นดี คลินิกนี้ดี เห็นแล้วเยอะแยะไปหมด เลือกไม่ถูกเลย จนได้เห็นไอจีพี่คนหนึ่งเขาบอกเพิ่งไปแก้จมูกมาเหมือนกัน
ทรงสวยมากเห็นแล้วชอบเลย เบียร์ไม่รอช้าไดเรคไปถามเลยค่ะ ว่าทำที่ไหน ...... จนก็รู้ว่าเป็น amed clinic
เบียร์เลยมาศึกษาต่อจนให้แน่ใจ แล้วตัดสินใจแก้เลยค่ะ

วันที่ได้เจอคุณหมอเห็นครั้งแรกสะดุดเลยค่ะ ดูดีม๊ากกกกกกกกกกกกก !! มองหน้าแล้วเขิลเลย55555555
หล่อแล้วยังใจดี ให้คำปรึกษาได้ดีมากค่ะ ถามความต้องการเราด้วยว่าอยากได้แบบไหน ทรงไหน แล้วก็ออกแบบ
ให้เข้ากับทรงใบหน้าของเบียร์ (อยากมีแฟนเป็นหมอเลยค่ะ แฮ่ะๆ)คุยกับคุณหมอเสร็จรู้สึกอยากเห็นจมูกอันใหม่แล้ววววววว
ก่อนเข้าห้องผ่าตัดตื่นเต้นมาก เคยทำมาแล้วก็ยังตื่นเต้น ห้องผ่าตัดสะอาดมาก มีห้องให้นั่งพักฟื้นก่อน อุปกรณ์ครบ เตียง ถังออกซิเจน
รู้สึกปลอดภัยขึ้นมา พอหลังจากผ่าตัดเสร็จ ชิลกว่าที่คิด พนักงานดูแลดีมาก นั่งพักสักแปบก็ชิวกลับได้เลย
มีวิธีการดูเเลตัวเองอย่างไรบ้าง? ช่วง 2 3 วันแรก มันจะบวมเยอะหน่อย ส่วนตัวเบียจะดื่มน้ำมะพร้าววันละลูกทุกวัน ช่วยลดบวม
แล้วก็งดพวกอาหาร ตามที่หมอสั่ง ทานยาให้ครบ ประคบเย็นในช่วง 3 วันแรก คลินิกจะมีวิธีดูแลตัวเองแบบละเอียดให้มาด้วย

หลังจากนั้นอาการก็ดีขึ้นตามลำดับ ก็คอยระมัดระวังตลอด เบียร์ไม่อยากให้จมูกเอียงหรือเป็นอะไรอีก
ตอนนี้เวลาถ่ายรูปออกมา ปลายพุ่งมากๆ สวยขึ้นกว่าครั้งก่อนเยอะเลย ถูกใจเบียร์สุดดดดดด !! คุณหมอเค้าเก่งจริงๆ ค่ะ ยกนิ้วให้เลย !!

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ธันวาคม 2017 โดย beer_beer »

ออฟไลน์ Dream

• *
10 10 10 เหมือนกัน5555 จขกท.สวย

ออฟไลน์ Mintt

• *
มีแต่คนพูดถึงคุณหมอ อิอิ ^__^

ออฟไลน์ Aeh

• *
ใส่ไอเฟลทิปด้วยปะค่าา

ออฟไลน์ Somm

• *
เพื่อนเราก็แก้จากเอเมดมา ไม่มีปัญหาอะไรนะสวยดี

ออฟไลน์ artzx

• *
หน้าปังสุดๆ!!!!

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18