ssss

ผู้เขียน หัวข้อ: เครียด!! แค่ก้มหน้าเล่นโทรศัพท์คางก็ออก โอ๊ย...ต้องไประเบิดเหนียงทิ้ง  (อ่าน 140 ครั้ง)

ออฟไลน์ praewzaza

• หน้าตาธรรมดา
  • *
  • คะแนนความนิยม : 0
เห่นโหล่วๆ ขอกราบสวัสดีทักทายทุกคนที่เข้ามาในกระทู้ของเรานะคะ /ไหว้ย่อแบบสวยๆ 1 ที อิอิ คือเรื่องมันเป็นอย่างนี้ค่ะ สาวๆ หลายคนต้องเคยประสบปัญหาแบบเราแน่นอน หยั่มมาเถียง! 555555 นั่งเล่นมือถือยู่ดีๆ ก็โดนล้อ โดนแกล้ง ชี้มาที่คางแล้วบอกเหนียงออกๆ คือมัน Sad! มาก เสียเซฟล์กันเลยทีเดียว ซึ่งตัวเราถึงจะไม่ได้หุ่นดีแบบนางแบบสูง 180 ขายาว แต่คือฉันก็หุ่นไม่ได้อ้วนไงแกกกก แต่อวบๆ แต่ไหงเหนียงมันถึงมาทักทายได้ ฮืออออ แต่ตอนนี้พูดเลยค่ะ! ปัญหานี้มันได้จากเราไปแล้ว อิอิ ตอนนี้อ่ะหรอ? จะก้ม จะเงย โดนแอบถ่ายมุมเผลอ มุมเอ๋อ มุมไหนก็รอด ไม่มีเหนียงมาคอยกวนใจแล้ว 55555555

นี่แหน่ะ! อวดรูปหน้าสวย เรียวเป๊ะ ไร้เหนียงหน่อย 555555 มั่นหน้าเว่อร์

อยากรู้กันแล้วใช่มั้ยคะว่าเราทำยังไงให้เหนียงหาย คือต้องบอกก่อนเลยว่า เราเป็นคนที่ค่อนข้างกลัวการจิ้มนู้น เติมนี่ คือกลัวเข็มนั่นแหละ ก็เลยยังไม่ค่อยกล้าที่จะไปเข้าคลินิกแต่ในเมื่อมันมาถึงจุดพีค จุดอิ่มตัวจนทนไม่ไหว ทางเราเลยต้องกำจัดด่วน! ซึ่งก่อนที่เราจะทำคือหาข้อมูลเยอะมาก แบบมากๆๆๆ เลยค่ะ เพราะกลัวและไม่มั่นใจ ก็เลยหาข้อมูลมาเรื่อยๆ ยังเลือกไม่ได้สักที เจอหลายรีวิว หลายคลินิก ทั้งจากคนใกล้ตัวแนะนำ หาอ่านเองในอินเตอร์เน็ต แต่ก็ต้องมาสะดุดกับที่นึง คือเราก็เล่น Facebook แล้วมันมีโฆษณาเด้งมาหน้าฟีดของเราเป็นคลินิกเสริมความงาม ชื่อว่า แอนจาลี คลินิก ด้วยความที่ตอนนั้นก็กำลังศึกษาดูไปเรื่อยๆ เลยเข้าไปดูหน่อย ก็เข้าไปดูในเพจก็เห็นเค้ามี Live ฉีดฟิลเลอร์ ร้อยไหม ให้ดูกันสดๆ ไปเลย มีทั้งดาราอย่างคุณเก๋ ชลดาก็ไปทำ เราเลยมั่นใจ บวกกับคนที่ทำ คือทำแล้วไม่มีผลข้างเคียงที่เกิดขึ้นกับลูกค้าเลย แถมสวยขึ้นแบบเห็นผลในครั้งแรกที่ทำ เราเลยเอาวะ! เลือกที่นี่แหละ แอนจาลี คลินิก เพราะดูน่าเชื่อถือ เลยตั้งใจไปที่นี่เลยค่ะ 555555

นี่ไงคะ! เข้าใจรึยังว่าทำไมต้องไประเบิดเหนียงออก!!!! 5555555 นั่นเหนียงถูกม๊ะ? ไม่ใช่เนื้องอกใช่ม๊ะ? - -“

หลังจากที่ตั้งใจเลือกที่แอนจาลี คลินิกแล้ว เราก็โทรไปสอบถามก่อนค่ะ ที่นี่ไม่ใช่เดินไปแล้วจะทำได้เลยนะคะ ต้องโทรไปจองคิวรับคำปรึกษาก่อน บอกเลยใครได้ทำคือแบบ Exclusive มาก! เราก็โทรไปจองคิวค่ะ หลังจากนัดวันกันเรียบร้อยเราก็เตรียมตัวรอวันระเบิดเหนียง 555555

และแล้ววันที่ลอยคอ เอ้ย! รอคอยก็มาถึง แหม! มีปล่อยมุขแป้กๆ ด้วย อิอิ เราก็มุ่งหน้าตรงไปที่คลินิกเลยจ้า คลินิกตั้งอยู่ที่ อาคารถาวรเพลส ถนนพระราม 9 แขวง/เขต สวนหลวงค่ะ สำหรับเราการเดินทางค่อนข้างลำบากหน่อยๆ แต่ถ้าหักลบกับผลลัพธ์คือให้อภัยได้

พอไปถึงก็เข้าไปที่คลินิกเลยจ้า แอบเก็บภาพบรรยากาศมาฝากด้วย

ดูดี ดูหรู ดูไฮโซโบว์ใหญ่มากเว่อร์ ราวกับว่าฉันคือเจ้าหญิง อิอิ เข้าไปปุ๊บก็ไปบอกที่เคาน์เตอร์ว่าชื่อนี้ๆ นะ นัดไว้ค่ะ เค้าก็ให้เรานั่งรอ พร้อมกับเอาน้ำมาบริการ

โอ้โหววว ดูแลดีมากๆ ปลื้มฝุดๆ เราก็นั่งรอสักพักก็ได้เข้าไปพบคุณหมอค่ะ พอเข้าไปปุ๊บก็คุยๆ บอกรายละเอียดกับคุณหมอว่าอยากลดเหนียงค่ะ ต้องการเอามันออกป๊ายยยย!! 5555555 คุณหมอก็น่ารักแนะนำ พูดคุยแบบเป็นกันเองมากเว่อร์ หมอเลยแนะนำเป็นการทำ Fat Bomb ให้กับเรา ฟังชื่อแล้วแอบสยอง มีบง มีบอมบ์หน้าจะไม่ระเบิดใช่ม๊ะ? ออกตัวกลัวแรงเว่อร์ แต่นาทีนั้นอะไรก็ยอม อยากหน้าเรียว ไร้เหนียงค่า

เข้าสู่นาทีลุ้นระทึก! เพราะเรากำลังจะทำ Fat Bomb ระเบิดเหนียงแล้วจ้า คุณหมอก็ลงมือจัดการกับเหนียงเราเลยจ้า แอบฝากพี่พนักงานให้ถ่ายรูปแบบช็อตต่อช็อตให้หน่อย โรคจิตอยากเก็บไว้ดู 555555

อ่ะโหยยย! คือมันก็เจ็บนะ แต่ก็เจ็บในระดับที่ทนได้ ทนไหว พอทำๆ ไปแล้วก็ชินไม่เจ็บแล้ว 555555 เริ่มไม่แน่ใจในตัวเองว่าซาดิสหรือเปล่า

หลังจากที่ทำ Fat Bomb เสร็จเราก็กลับมาบ้านค่ะ คุณหมอก็แนะนำให้พักผ่อนเยอะๆ ดื่มน้ำเยอะๆ อย่าเพิ่งไปแตะ ไปจับมันบ่อยๆ และนี่คือผลลัพธ์ค่า เราจะเทียบให้ดู

เรียงจากซ้ายไปขวา คือภาพก่อนทำ | หลังทำ 1 วัน | หลังทำ 3 วัน และหลังทำ 7 วันค่ะ
ขอโชว์ผลลัพธ์ความพอใจที่ได้รับการระเบิดเหนียงออกไปหน่อย คือแบบไม่บวม ไม่ช้ำ เห็นผลจริง ลดแล้วลดเลย ปลอดภัยด้วยค่ะ เราปลื้มและรู้สึกว่าฉันเลือกไม่ผิดจริงๆ กรี๊ดดด เหนียงหายไปแล้ว กรี๊ดๆๆ

สุดท้ายนี้ก็หวังว่ากระทู้ของเราจะมีประโยชน์นะคะ ใครที่มีปัญหาเหนียงกวนใจต้องไปจัดค่ะ! ต้องระเบิดออกและขอบอกถึงความประทับใจที่ได้รับจากการให้บริการของคลินิกหน่อยค่ะ คือตั้งแต่สถานที่คือสวย ดูสะอาด อนามัย หรูแต่อบอุ่น พี่ๆ พนักงานรวมไปถึงคุณหมอคือน่ารักมากๆๆ เป็นกันเองให้คำปรึกษาดีมากๆ ประทับจิตตรึงใจอิฉันมาก แถมเค้ายังบอกถึงวิธีบริหารลดเหนียงด้วยนะคะ คือให้เราออกกำลังกายบริเวณช่วงใบหน้า โดยการอ้าปากกว้างๆ ค้างไว้ ทำปากจู๋ พูดคำว่ายู้ยี่ เพื่อบริหารกล้ามเนื้อ คือใส่ใจทุกรายละเอียดจริงๆ ใครอยากสวย อยากถ่ายรูปมุมไหนก็เป๊ะ ดูสวยเสร็จทุกองศาไปแอนจาลี คลินิก เลยค่ะ

ออฟไลน์ Natalee

• *
คลินิค แอนจาลี เค้าว่ากันว่าบริการดี หนูกะว่าจะไปลองสักหน่อย อิอิ อยากสวยบ้าง

ออฟไลน์ kookook

• *
อยากไปเลยอ่ะ อยากสวยนะ แต่กลัวเข็ม คลินิคดีๆก็หายาก แต่พอเจอกระทู้นี้เท่านั้นแหละ จะไปให้ได้เลย

ออฟไลน์ Garinta

• *
มีเหนียงเหมือนกัน เซ็งมากเวลาดูกระจก คือ โอโห้ . . ล้นมาก อยากไปรักษาที่คลินิคนี้ดู กำลังมองๆไว้เลย ตัดสินใจง่ายเลยทีนี้ ไปค่ะ ไปลดเหนียงง

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18