ssss

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่องชีวิตดี๊ดี หลังเสริมจมูกที่เอเมดคลินิก  (อ่าน 259 ครั้ง)

ออฟไลน์ lssaree

• หน้าตาธรรมดา
  • *
  • คะแนนความนิยม : 0

สวัสดีค่ะทุกคน เบลลี่เบลล์น๊า เบลล์จะมารีวิวจมูก ที่ได้มาแบบไม่เสียตังค์ซักบาทของเบลล์นะคะ 55555555555
เบลล์รู้จักเอเมดคลินิกผ่านทางโซเชี่ยลมีเดียต่างๆและได้ดูรีวิวมาเรื่อยๆ แล้วพอดีมีกิจกรรมดีๆอย่างการประกวด “Beauty devil” 
ค้นหาสาวแซ่บของเอเมด คลินิก เบลล์จึงเข้าร่วมประกวดและเบลล์ชนะการประกวดครั้งนี้
แถมได้ทำศัลยกรรมเสริมจมูกฟรีอีกด้วย อันนี้คือเลิศ!!

ก่อนที่จะทำจมูกเบลล์มีความรู้สึกว่าไม่ค่อยมั่นใจในใบหน้าของตัวเองซักเท่าไหร่ เพราะเวลาถ่ายรูปเราจะหันได้แค่มุมเดียว
ถ้าถ่ายภาพนิ่งมันก็พอจะเอาอยู่หรอกค่ะ แต่ถ้าเป็นภาพเคลื่อนไหวขึ้นมา มันไม่รอดสิคะ เลยมีความรู้สึกอยากเพิ่มความมั่นใจให้ตัวเอง
จึงตัดสินใจที่จะศัลยกรรมจมูกค่ะ

ก่อนเข้าห้องผ่าตัดก็มีตื่นเต้นเล็กน้อยเพราะว่าไม่เคยศัลยกรรมมาก่อน ตอนเข้าห้องผ่าตัดก็มีกลัวเจ็บนิดๆค่ะ
แต่ตอนฉีดยาชานี่เจ็บแบบจริงจังมาก น้ำตาไหลพรากกกกกกกกกกก !! แต่หลังจากนั้นก็ไม่รู้สึกอะไรเลย

หลังผ่าตัดเสร็จบอกเลยว่ากังวลเล็กน้อยค่ะ เพราะหน้าเบลล์เริ่มบวม (กลัวไม่สวยค่ะ 555) เบลล์ก็ดูแลตัวเองกินยา
ล้างแผลตามที่คุณหมอบอกเลยค่ะ ถึงเวลาถอดเฝือก ตัดไหมเสร็จ ได้เห็นหน้าของตัวเองชัดๆ ก็พอใจค่ะ
แต่คนรอบข้างทักว่าสวยขึ้น จมูกดูเป็นธรรมชาติ เราก็ยังงงๆ ว่าสวยจริงๆหรอ แต่พอนานวันไปจมูกเริ่มเข้าที่ขึ้น
เราเริ่มรู้สึกชอบและชอบมาก ตอนนี้แฮปปี้มากค่ะ มั่นใจมากขึ้น หันข้างแบบไม่ต้องแคร์ใครว่าไม่มีดั้ง
จมูกพุ่งสวยดูเป็นธรรมชาติ แล้วยิ่งไปกว่านั้นนะคะ พูดเลยค่ะว่าตอนนี้งานเข้าเยอะมาก ทั้งเดินแบบ ถ่ายแบบ ปังสุดๆ ไปเลยค่ะ
อยากกราบงามๆ ให้กับ เอเมดคลินิกเลยค่ะ เป็นฟ้าที่ประทานความสวยมาให้ กราบบบบบบบบบบบค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 พฤศจิกายน 2017 โดย lssaree »

ออฟไลน์ Araya

• *
Re: ส่องชีวิตดี๊ดี หลังเสริมจมูกที่เอเมดคลินิก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2017 »
แซ่บมากค่ะ

ออฟไลน์ kiwi

• *
Re: ส่องชีวิตดี๊ดี หลังเสริมจมูกที่เอเมดคลินิก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2017 »
เปลี่ยนไปเลยย สวยขึ้นค้าาาา

ออฟไลน์ Aeh

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2017 »
ปังมากจีจีน๊าาา

ออฟไลน์ Dream

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2017 »
เสริมครั้งแรกดั้งเลิศมากจ้าาา

ออฟไลน์ Somm

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2017 »
สวยเฉี่ยวมากเรยย

• *
แซ่บมากค่ะ

ขอบคุณจร้าาาา

• *
เปลี่ยนไปเลยย สวยขึ้นค้าาาา

ชมกันแบบนี้ มันจะเขิลๆหน่อยนาจา5555

• *
เสริมครั้งแรกดั้งเลิศมากจ้าาา

เบลเป็นคนกลัวเข็มนะจริงๆแล้ว แต่เพื่อความสวย

ขอให้บอกกกกสู้ตายยยคร่ะ!!!!

ออฟไลน์ jirayu

• *
เซ็กซี่มว๊ากกก สวยๆ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18