ssss

ผู้เขียน หัวข้อ: หน้าเรียวกระชับ เต่งตึง โดยไม่ต้องผ่าตัดด้วย Sonoqueen !!  (อ่าน 309 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nueng

• หน้าตาธรรมดา
  • *
  • คะแนนความนิยม : 0
สวัสดีค่ะ วันนี้เราจะมาแชร์ประสบการณ์ใหม่ๆ ของคุณแม่นะ (แอบเม้าส์ค่ะ 55555)
คุณแม่พึ่งไปทำ sonoqueen มาค่ะ พอดีคุณแม่มีปัญหาเรื่องใบหน้าหย่อนคล้อย ไม่กระชับ
ตามวัยของคุณแม่แหล่ะค่ะ วันนึงคุณแม่แกก็นั่งเล่นเฟซบุ๊ก
แกมาบอกว่าแกอยากทำคอร์สยกกระชับหน้า ชื่อว่า Sonoqueen เราก็งงๆ
ว่ามันคืออะไร ก็เลยลองเข้าไปดูตามที่คุณแม่บอกมาค่ะ
มันคือเทคโนโลยีคลื่นความร้อนใหม่ล่าสุด ที่มีอยู่ในเครื่องยกกระชับหน้า Hifu
สามารถยกกระชับผิวได้ 30% โดยที่ไม่ต้องผ่าตัด แล้วยังช่วยกระตุ้นคอลลาเจนในผิวอีกด้วย
ตอนแรกก็คิดว่าคุณแม่พูดเล่นๆค่ะ แต่ว่าผ่านไปอาทิตย์นึง คุณแม่ก็มาบอกอีกว่าอยากทำ
แถมยังระบุชื่อคลินิกมาให้เราด้วยนะคะ ว่า จะทำที่ “เอเมด คลินิก”งานเข้าสิคะ เราเป็นลูกคุณแม่อยากทำ ก็คงต้องตามใจแล้ววววววววววววว!!!

อย่ารอช้า รีบพาคุณแม่ไปทำสวยดีกว่า คุณแม่มีความตื่นเต้นมากค่ะ
ช่วงพบคุณหมอ คุณแม่มีคำถามเยอะมาก คุณแม่แกกลัวเจ็บค่ะ 55555
คุณหมอบอกว่า “ไม่เจ็บ ไม่ฉีด ไม่ผ่าตัด”หลังจากคุยกับคุณหมอเสร็จ
เราก็ขอเข้าไปกับแม่ด้วยค่ะ เราอยากเห็น ว่าเค้าทำกันยังไง
ถ้าไม่ผ่าตัดมันจะยกกระชับได้จริงหรอ? พี่พยาบาลก็เอาเจลเย็นมาทาที่หน้าคุณแม่
แล้วคุณหมอก็ทำการเอาเครื่องทาบลงที่หน้าคุณแม่เลยค่ะ มันไม่มีเสียงหรือแสงไฟแลบออกมาเลยค่ะเครื่องมันทำงานแบบนิ่งมากๆ เราก็ดูตรงหน้าจอเอา ว่าตอนนี้ทำไปกี่ช็อตแล้ว แต่เราเห็นคุณแม่สะดุ้งนิดหน่อยค่ะ 55555555555555 คุณแม่บอกว่ามันจี๊ดๆแต่ไม่ได้เจ็บอะไรมากมาย
ทำเสร็จหนึ่งข้าง คุณหมอให้ดูเปรียบเทียบค่ะ ระหว่างก่อนทำกับหลังทำ เห้ยย !!หน้าคุณแม่ดูกระชับขึ้นจริงด้วยค่ะ เราเลยขอคุณหมอถ่ายรูปตอนทำมาด้วยค่ะ

พอทำเสร็จแล้วสองข้าง หน้าคุณแม่ดูกระชับ เต่งตึง ขึ้นอย่างเห็นได้ชัดเลยค่ะ
รวมแล้วคุณแม่ทำไปทั้งหมด 4,500 ช็อตค่ะ
ตอนแรกเราก็ไม่คิดว่ามันจะยกกระชับได้จริงนะคะ
และยังไม่ต้องผ่าตัดให้เป็นอันตรายด้วยค่ะ คือเห็นด้วยตัวเองแล้ว
รู้เลยว่ามันได้ผลจริงอะไรจริง คุณแม่แฮปปี้ คุณลูกก็แฮปปี้ค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ตุลาคม 2017 โดย Nueng »

ออฟไลน์ baiteoy

• *
คุณแม่หน้าเด็กลงนะคะเนี่ยย!!! สุดยอดดดดดค่ะ emo124 emo124 emo124

• *
ขอบคุณมากจ้า คุณแม่สวยลูกก็เป็นปลื้มมมม

ออฟไลน์ Somm

• *
ยืนยันอีกเสียงค่ะ คอร์สนี้ดีจริง!!! emo124

• *
ยืนยันอีกเสียงค่ะ คอร์สนี้ดีจริง!!! emo124

จริงที่สุด!!

ออฟไลน์ artzx

• *
ว้าววววว คุณแม่!! มันดีย์ตรงที่ไม่ต้องผ่าตัดนี่แหละ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ตุลาคม 2017 โดย artzx »

ออฟไลน์ Araya

• *
20 ปีปลายๆก็ทำได้ใช่เปล่าคะ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18